Hạng C
10/6/14
917
713
93
38
dạ ngã ba giữa trường chinh vs đồng đen . thực tế e chỉ chạy chậm, vì đường đang kẹt xe, lúc đó e đang qua đường, chứ k chừng k đỗ

Hạng C
30/7/14
572
471
63
40
bác đừng sợ nó huỷ bb,làm bb khác mà kg có chữ ký ng làm chứng.vì mỗi bb đều có số seri.bác fai để ý cái này.bi giờ bác cứ vịnh vào chữ ký ng làm chứng là nó chết.hỏi ngựoc lại bb của bác có chữ ký ng làm chứng có được kg? nhưng đừng dại ký thiệt vào nha.chết đó.

Hạng C
10/6/14
917
713
93
38
NẾU E SAI THÌ E NỘP PHẠT, THẬT SỰ LỖI NÀY 150K , MÀ NÓ GHI CHO E CÁI TỘI DỪNG VS DỖ MỚI DỄ GHÉT CHỨ, CÒN RÚT CHÌA KHÓA VS GIỮ CHÌA KHÓA OF E, CÒN BÂY JO LÒI RA CÁI VỤ NGƯỜI LÀM CHỨNG NỮA !!! E ĐÃ ĐẾN ĐÓ 3 LẦN, TỔNG TIỀN GỬI XE LÀ 9K CHO 3 LƯỢT.
DO E ÍT ĐI NỘP PHẠT, KHI MÌNH ĐƯA BIÊN BẢN XANH, NÓ CÓ CHO MÌNH XEM BIÊN BẢN TRẮNG ĐỂ ĐỐI CHỨNG KHÔNG VẬY MẤY A

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
20/8/12
301
446
63
SG
bác nhá vào email : inbox vào hộp thư mình đi, rồi mình sẽ gữi cho file mẫu đơn mình đã từng làm, dựa vào đó thay đổi nội dung 1 chút thôi, nếu cần mình sẽ để lại sđt để bác gọi, hứa là sẽ giúp bác tới cùng, ngay cả đi đến đội TB để chiến cùng bác. Thân.