Hạng D
17/7/07
3.452
33
48
Sài-gòn
RE: Hỏi về Honda Win 100

Trích đoạn: 4WD

Em thấy mấy bác chỉ kinh nghiệm thắng kết hợp côn và số thấp để máy ghìm xe lại. Chiêu này chỉ áp dụng khi chạy chậm đúng không, và làm thế có mau hư xích và bố nồi không?
... vô tư bác.
Khi khẩn cấp, nó có bể luôn hộp số cũng chẳng sao, miễn nhảy khỏi xe an toàn là phước đức 99 đời òi....
... nó vào nghĩa địa thì mình khỏi vào :D

O.S.P.D
24/9/03
1.613
244
63
Sai Gon-Vietnam

Em đang cần tìm vài món đồ cho em Win, các bác vui lòng chỉ giúp em chổ bán phụ tùng (hàng seconhand cũng được) em ở Sài gòn. Xin đa tạ trước :D:D

Hạng D
14/3/07
2.461
137
113
53
Hội OS CrossFire - CLB TDTT OS

Chắc bác ra chợ Tân thành. Thượng vàng hạ cám cái gì cũng có, chỉ có cái kính chắn gió mica cho xe win là không có:D, em phải nhờ mua ngoài Hà nội gửi vào.

P/S: các bác cho em hỏi chút, nếu một ngày nào đó em không thích xe win nữa, hoặc nó già cỗi quá, muốn đổi xe khác thì: hiện nay ở VN có loại mô tô nào 125 mà dài dài, cao cao dáng như win không các bác, chứ mấy cái custom hay rebel nhìn nó cứ ngắn ngắn, lùn lùn thế nào ấy, em thấy có mấy chiếc phân khối lớn mà mấy anh xxx đi ngồi rất hiên ngang, dài dài kiều như win chứ không ngồi thấp chủm như rebel hay custom.

Last edited by a moderator:
Tập Lái
7/6/08
4
0
1

e thích win lâu rồi và đang muốn mua một chiếc,
e hay đi đường núi rừng (Tây, Đông Bắc), nhiều đoạn đường xấu kinh
cơ mà e thấy bộ thụt nhún của Win nó hơi mảnh mai quá thì phải, thụt sau thay thì dễ rồi,
còn bộ thụt trước, e tính thay bộ đầu (vành bánh, thụt) của GL hoặc Bonus vào, liệu có được không ạ. Các bác góp ý em với.

Hạng D
31/5/08
2.630
11
38
km89-QL10

Bác Casaonova hình như ở ngoài bắc mà

Bác MGShock có bớt được không, em cũng đang tìm xe, dưới em có một kho xe cũ, có 4 chiếc win đen nhưng có vẻ nát quá, mặc cả 5.5tr rồi mà chưa dám lấy vì sợ phải dọn nhiều mà đi vẫn chán.

Hạng D
26/12/07
1.466
3
36
53
yeublog.com

con win này bảo đảm bác mua về chỉ có đi, ko phải dọn dẹp bất kì thứ gì, xe cong keng dọn gì nữa ? nếu bác ok thì em dắt bác đi xem xe, xe bạn em mà, nó bán win để mua Bel 250 :D

Tập Lái
7/6/08
4
0
1

hì, mình ngoài Bắc, nhưng thấy web này nhộn nhịp quá nên cũng tham gia cho vui:)
10t/ 1 chiếc Win đen máy ngon là cũng hợp lý rồi, mấy hôm nay search mua bán toàn thấy mười mấy chai

Hạng B2
9/1/08
465
64
28

Hôm qua mình có nhìn thấy 1 chú Win biển 80B không biết đời bao nhiêu nhưng cực mới, theo mình là 97%. Chắn bùn trước không như Win đời trước. Nó làm gần giống như chắn bùn trước nouvo. Xe đó chắc của mấy chú xxx quá. Bác nào biết về nó cho anh em tham khảo tý. Tem nó hình như mầu vàng đỏ, sơn đen.