Hạng D
11/3/14
2.785
2.919
113
Bình Dương
Bác quả thật là rất nhạy cảm và... hiếu chiến.
3 vs 1 ko chột cũng què .... hehe , cái này là 4rum nên nhịn mấy bạn đó , em vẫn tự hào bài đầu của em .... chúc mấy anh ko mất thời gian chờ còm men , sáng h em đi Đại Nam chơi mới về .......kakaka

Hạng D
24/3/13
2.321
2.194
113
Ra đường giờ toàn thấy Fortuner, Innova, doanh số bán khủng khiếp thật, lợi nhuận chảy ra nước ngoài hết...
Câu này bác Phương hìan toàn ko chinh xác rồi, nếu như doanh số của Mer, Bmw, Audi, Luxus, Mit, maz, huynday, kia ... khủng như Toy thì lợi nhuận cũng chảy ra nước ngoài y như Toy vậy, hay bác ngây thơ nghĩ rằng mấy hãng khác Toy thương dân Việt Nam để toàn bộ lợi nhuận lại Việt Nam :3dbuonngu:

• Like
Reactions: Jackie Huy
Hạng D
31/1/13
1.879
2.596
113
Quận 12, TP. HCM
Câu này bác Phương hìan toàn ko chinh xác rồi, nếu như doanh số của Mer, Bmw, Audi, Luxus, Mit, maz, huynday, kia ... khủng như Toy thì lợi nhuận cũng chảy ra nước ngoài y như Toy vậy, hay bác ngây thơ nghĩ rằng mấy hãng khác Toy thương dân Việt Nam để toàn bộ lợi nhuận lại Việt Nam :3dbuonngu:
Toy lợi nhuận khủng bác ơi! Các hãng khác ko có được cái sự độc tôn như Toy. Em đâu nói là các hãng khác ko chuyển về nước ngoài đâu, nhưng lợi nhuận không thể bằng được.

Hạng D
24/3/13
2.321
2.194
113
Toy lợi nhuận khủng bác ơi! Các hãng khác ko có được cái sự độc tôn như Toy. Em đâu nói là các hãng khác ko chuyển về nước ngoài đâu, nhưng lợi nhuận không thể bằng được.
Pó tay với bác này rồi . Tôi đành phải cố nói rõ để bác đỡ ngộ nhận. Bác nói : "ra đường toàn thấy FT, In .... lọi nhuận chảy hết ra nước ngoài" , tôi giả sử nhé , toàn bộ doanh số của FT và In đều chuyển hết qua cho các hãng khác, nghia là ko có chiếc xe FT, In nào đc bán ra mà mà toàn doanh số của FT và In do các hãng khác bán thì theo bác lợi nhuận sẽ đi đâu, sẽ ko ra nước ngoài àh, hay bác còn còn cố nói các hãng khác thương dân ta lắm , ko có lấy lời bằng Toy?!! dù có bán nhiều bằng Toy nhưng họ lời ít lắm ....

Hạng D
31/1/13
1.879
2.596
113
Quận 12, TP. HCM
Lời nhiều chuyển nhiều, các hãng khác bán giá rẻ sao lời nhiều bằng. Em ko nói các hãng khác ko chuyển LN. Bác ko hiểu ý nên cứ cố giải thích. Em hiểu ý bác từ đầu rồi.

• Like
Reactions: singapore12
Hạng D
7/9/14
3.491
5.698
113
44
Sài Gòn
lẽ ra phải đập cái thằng FT xuống để nó cải tiến cái xe chứ nhể, chứ thế này nó ứ thèm cải tiến :3dmong:

Vâng... cứ ntn thì y chang thằng "Tui iu VN" bên xe máy í...haha... cứ ghim hàng làm giá công nghệ cũ...

Giờ công nhận lưu thông trên đường Ft chỉ thua Ỉn taxi thui..^_^

Hạng B2
13/10/14
399
239
43
35
các mem và các bác trong hội xe không có tên đừng buồn nhé, vì đa số người mua xe toyota là dân không gia nhập hội ban hoặc có thì cũng không đáng kể. đã rõ như ban ngày rồi nhé

• Like
Reactions: Jackie Huy
Hạng C
17/10/14
534
675
93
các mem và các bác trong hội xe không có tên đừng buồn nhé, vì đa số người mua xe toyota là dân không gia nhập hội ban hoặc có thì cũng không đáng kể. đã rõ như ban ngày rồi nhé
Rõ cái gì thế bác?