Hạng D
11/3/14
2.785
2.919
113
Bình Dương
Em thấy bác không thích thì đừng quan tâm, đừng đocj và trả lời. Em thấy topic này không có gì sai, nó chỉ cập nhận thông tin thị trường và phản ánh sự lựa chọn của khách hàng thời điểm hiện tại. Mình đọc thì nắm bắt thêm được tí kiến thức và hiểu được thị hiếu, xu hướng người tiêu dùng. Còn việc mấy bác bình phẩm này nọ là tuỳ ý kiến mỗi người sao cấm được. Chuyện bác nói lo cuộc sống gia đình vợ con, ba má đo là chuyện hiển nhiên mà bất cứ ai trong chúng ta cũng phải có trách nhiệm. Tự dưng bác đem vô đaay em thấy lãng xẹt vô nghĩa. Mong bác thông cảm tính em hơi thẳng tính.
Ông anh đọc ko kỹ em viết rồi , em nói là cứ viết bài kiểu này , nhưng đừng cho bình luận .... Có nghĩa vẫn cho người ta biết thông tin , cập nhật kiến thức như anh nói ; ko lẽ anh muốn thay đổi thông tin trên chăng ? Anh chỉ là 1 cá nhân thôi , dù anh có đọc có bàn luận mạnh mẽ thì nó cũng vậy rồi ... Chưa hết lại gây gổ chia phe hãng này hãng kia lung tung , ông anh lớn rồi có phải như con nít ko ? Còn cái chuyện gia đình là em đem vào ý nói đến em chẳng có đả động đến nhà anh nhé .... Người ta viết rõ ràng xuống dòng là để tách riêng , chứ có phải gom lại để chung đâu .... đọc mà ko hiểu thì con mần ăn gì nữa trời ... hehe

Hạng C
17/10/14
534
675
93
Ông anh đọc ko kỹ em viết rồi , em nói là cứ viết bài kiểu này , nhưng đừng cho bình luận .... Có nghĩa vẫn cho người ta biết thông tin , cập nhật kiến thức như anh nói ; ko lẽ anh muốn thay đổi thông tin trên chăng ? Anh chỉ là 1 cá nhân thôi , dù anh có đọc có bàn luận mạnh mẽ thì nó cũng vậy rồi ... Chưa hết lại gây gổ chia phe hãng này hãng kia lung tung , ông anh lớn rồi có phải như con nít ko ? Còn cái chuyện gia đình là em đem vào ý nói đến em chẳng có đả động đến nhà anh nhé .... Người ta viết rõ ràng xuống dòng là để tách riêng , chứ có phải gom lại để chung đâu .... đọc mà ko hiểu thì con mần ăn gì nữa trời ... hehe

Nguy hiểm vãi!

Hạng D
16/12/12
2.042
2.182
113
39
Bình Dương
Em không muốn tranh cãi trên diễn đàn mất hay. Diễn đàn OS là sân chơi, nơi giao lưu học hỏi và trao dồi kiến thức thôi. Những câu nói của bác sao em không hiểu?
Nếu những câu nói của em làm bác không vừa ý thì em xin lỗi bác.

Hạng B2
11/8/07
295
210
43
Tối ngày đưa mấy cái tin này để có chiến tranh hoài vậy ?

Em đề nghị mai mốt BQT OS có đưa tin kiểu này thì khóa topic lại , ko cho bình luận , tránh gây lộn um sùm , nhiều khi biết đc nhà của nhau mướn giang hồ chém cũng ko chừng , nói chung cái gì cũng xảy ra ........

Mà ngộ ghê , tự dưng mấy hãng xe có tiền , họ đâu có chia cho mình đâu mà mấy anh phải tranh cãi vì nó , nó bán đc xe nhiều thì nó hưởng , mình có đc cái quái gì đâu mà chết vì nó ..... Tóm lại cuộc đời em ghét nhất là làm fan cho 1 cái gì đó , chẳng đc gì có khi còn mất nữa , tốt nhất cứ lo làm việc nuôi vợ thương con lo cho ba má , cái đó mới là quan trọng với mình , mình có chết vì gia đình cũng đc... hehe
em kết

Hạng D
24/3/13
2.321
2.194
113
Tối ngày đưa mấy cái tin này để có chiến tranh hoài vậy ?

Em đề nghị mai mốt BQT OS có đưa tin kiểu này thì khóa topic lại , ko cho bình luận , tránh gây lộn um sùm , nhiều khi biết đc nhà của nhau mướn giang hồ chém cũng ko chừng , nói chung cái gì cũng xảy ra ........

Mà ngộ ghê , tự dưng mấy hãng xe có tiền , họ đâu có chia cho mình đâu mà mấy anh phải tranh cãi vì nó , nó bán đc xe nhiều thì nó hưởng , mình có đc cái quái gì đâu mà chết vì nó ..... Tóm lại cuộc đời em ghét nhất là làm fan cho 1 cái gì đó , chẳng đc gì có khi còn mất nữa , tốt nhất cứ lo làm việc nuôi vợ thương con lo cho ba má , cái đó mới là quan trọng với mình , mình có chết vì gia đình cũng đc... hehe
Sao bác lại khó chịu khi thông tin như vậy. Bác có biết thông tin càng bưng bít thì ai là người bị hại nhiều nhất không? Chính là khách hàng là chúng ta đấy . Thông tin đưa ra càng nhiều càng tốt, càng chi tiết càng tốt việc này là vô cùng cần thiết cho khách hàng, cho cả những người muốn đầu tư vào lĩnh vực ô tô họ sẽ có thông tin để đinh hướng mình sẽ đầu tư như thế nào...và tại bác cứ nghĩ mọi người trên này sẽ chiến tranh vì thông tin này, thật ra ko phải vậy chẳng có ai mà đi tranh cãi vi doanh số các xe cả, và tôi ko hiểu tại sao bác đòi khoá những topic như vầy lại... !!!