Hạng D
16/12/12
2.042
2.182
113
39
Bình Dương
Cái tên của người này cũng đủ hiểu trình độ rồi , tranh chấp nhau đến nổi phải đặt tên luôn , cuồn phát sinh cuồn .... ghê cả trong lẫn ngoài .... hehe
Bác đúng là nguy hiểm thật. Bác kiểm tra cho kỹ trước khi phát ngôn. Bác không có phép lịch sự hay do bác là mẫu người hay nghi kị.:3dgian:

• Like
Reactions: antikorcarfan
Hạng D
11/3/14
2.785
2.919
113
Bình Dương
Bác đúng là nguy hiểm thật. Bác kiểm tra cho kỹ trước khi phát ngôn. Bác không có phép lịch sự hay do bác là mẫu người hay nghi kị.:3dgian:
Ngừng rồi mà ta ? Ai ko lịch sự với ai thì nên xem lại nhé .... Ko lịch sự với người khác thì đòi ai lịch sự với mình ?

Những cái này là cái gì ?
Nguy hiểm vãi!
Một quả bom nổ chậm vừa được kích hoạt.
Anti = diệt , kor = korea = Hàn , car = xe , fan = cuồn ===> Chắc ai cũng hiểu ý nghĩa gì , tại sao phải ra nông nổi khi đặt tên như vậy ? thì phải hiểu bản thân ra sao nên mới đặt tên như thế ? Ko cần nói nhiều nữa nhé ! Sorry mấy anh khác nhe .... hehe

Hạng D
11/3/14
2.785
2.919
113
Bình Dương
Sao bác lại khó chịu khi thông tin như vậy. Bác có biết thông tin càng bưng bít thì ai là người bị hại nhiều nhất không? Chính là khách hàng là chúng ta đấy . Thông tin đưa ra càng nhiều càng tốt, càng chi tiết càng tốt việc này là vô cùng cần thiết cho khách hàng, cho cả những người muốn đầu tư vào lĩnh vực ô tô họ sẽ có thông tin để đinh hướng mình sẽ đầu tư như thế nào...và tại bác cứ nghĩ mọi người trên này sẽ chiến tranh vì thông tin này, thật ra ko phải vậy chẳng có ai mà đi tranh cãi vi doanh số các xe cả, và tôi ko hiểu tại sao bác đòi khoá những topic như vầy lại... !!!
Em ko khó chịu , chỉ là ko muốn OSer mất hòa khí , vì rất rất nhiều topic xảy ra tranh chấp fan của các hãng xe rồi .... Như em đây đi KIA , nhưng mê MAZDA và MEC ( mê thôi nhe chứ ko fan cuồn : có tiền thì chọn MEC , ko thì MAZDA KIA ) chủ yếu để đi chứ ko phải để so sánh . Bản thân các hãng xe đã có thương hiệu , có thị trường , đã đưa ra giới thiệu công chúng thì dĩ nhiên phải có chất lượng ngang nhau,cái chính cho khách hàng là giá cả vừa túi tiền của mỗi ng mà chọn hãng cho thích hợp , chứ ở VN mà có xe hơi riêng thì đã hơn ng khác rất nhiều rồi ... EM nói vậy thôi , cũng ko muốn gây sự với ai hết .... Gây nhiều cũng chẳng đc lợi lộc gì hết .... mất time gõ chữ thêm ...

• Like
Reactions: Jackie Huy
Hạng D
16/12/12
2.042
2.182
113
39
Bình Dương
Cái tên của người này cũng đủ hiểu trình độ rồi , tranh chấp nhau đến nổi phải đặt tên luôn , cuồn phát sinh cuồn .... ghê cả trong lẫn ngoài .... hehe
Bác nghĩ bụng ta suy ra bụng người. Bác soi mói từ cái tên, cái ký hiệu người viết . Không ai rãnh như bác làm những chuyện "cuồn" phải lập nick mới để chiến với bác đâu. Tôi đã lịch sự nhưng với một người nhỏ mọn như bác có thể nó hơi dư thừa.

• Like
Reactions: antikorcarfan
Hạng C
17/10/14
534
675
93
Không thể đánh đồng quan điểm với trình độ.

• Like
Reactions: HanChauBaby
Hạng C
17/10/14
534
675
93
Tối ngày đưa mấy cái tin này để có chiến tranh hoài vậy ?

Em đề nghị mai mốt BQT OS có đưa tin kiểu này thì khóa topic lại , ko cho bình luận , tránh gây lộn um sùm , nhiều khi biết đc nhà của nhau mướn giang hồ chém cũng ko chừng , nói chung cái gì cũng xảy ra ........
Người ta mở thớt thống kê về doanh số bán xe, bác lại nhảy xổ vào đòi khóa lại, lại còn nêu nào là chiến tranh; gây lộn um sùm, nhiều khi biết đc nhà của nhau mướn giang hồ chém cũng ko chừng,...
Ai là người thích chiến tranh ở đây, ngoài 1 số bác cứ thấy thớt xe Nhật, đặc biệt Toyota bán chạy là nhảy vào chê bai?
Bác xem lại ở đâu đó có thớt nói về K3 bán chạy nhất thì có bao người đi xe Nhật vào đòi khóa topic?

Chỉnh sửa cuối: