Hạng C
13/10/09
664
302
63
E ké: trước e hay đi Ng Duy Trinh ra vòng xoay kiều giang rồi đi thẳng tới đường cụt, quay lại chạy tới chân cầu vượt rẽ phải lên cao tốc. Hôm rồi từ VT về hết cao tốc thấy bắt rẽ phải xuống đường cụt. Vậy ko biết bây giờ từ SG ra e phải đi thế nào để lên cao tốc? Xin các Bác chỉ giáo.

Hạng D
16/5/14
2.294
2.279
113
E ké: trước e hay đi Ng Duy Trinh ra vòng xoay kiều giang rồi đi thẳng tới đường cụt, quay lại chạy tới chân cầu vượt rẽ phải lên cao tốc. Hôm rồi từ VT về hết cao tốc thấy bắt rẽ phải xuống đường cụt. Vậy ko biết bây giờ từ SG ra e phải đi thế nào để lên cao tốc? Xin các Bác chỉ giáo.
Bác đi Ng Duy Trinh ra vòng xoay kiều giang rồi đi thẳng 100m có dường rẽ phải đi Long thành (đường này mới khánh thành) bác không phải chạy vòng như bữa trước nữa

Hạng D
19/7/11
1.795
6.940
113
Kính chào các bác thành viên OS, đầu tiên em chúc các bác trong diễn đàn mình luôn được thượng lộ bình an trên mọi nẻo đường. Em biết đến diễn đàn OS của mình cũng đã lâu rồi, nhưng vì chưa có xe 4 bánh nên hàng ngày chỉ dám len lén lướt qua diễn đàn chứ chưa dám đăng ký thành viên. Hôm nay quyết định đăng ký thành viên để vào diễn đàn học hỏi kinh nghiệm cùng các bác, mong các bác chỉ dẫn những kinh nghiệm quý báu cho em với ạ. Em tên Ngọc, năm nay 24 tuổi ạ, em mới chuyển lên Sài Gòn công tác được hơn 1 năm nay, quê em ở An Giang.
Vài dòng chào hỏi với các bác cho phải lẽ. Sau đây là câu hỏi đầu tiên của em ạ: Cuối tuần này em định Vũng Tàu chơi bằng ô tô, những lần trước toàn đi đường Phà Cát Lái bằng xe máy (do hộ khẩu tỉnh nên gặp nhiều vấn đề trong việc thuê xe tự lái, cũng may lần này ông anh lên sài gòn công tác nên em mượn được xe :D), lần này dự tính đi Cao tốc cho biết. Các bác vui lòng tư vấn giúp em những điều cần lưu ý khi vào và ra cao tốc Long Thành - Dầu Giây để đi Vũng Tàu với ạ.

Biển báo/hướng dẫn rất rõ ràng, cứ theo mà đi. Chẳng có gì để tư vấn ạ