Hạng B2
18/1/15
207
137
43
42
Vũng Tàu
www.facebook.com
Tình hình là cái tăng đơ pulley con Ết của em nó ko ép ra hết....dẫn đến trượt cu roa, nó kêu ken két... nếu lấy cà lê ép cái pulley tăng đơ xuống để căng cu roa thì nó hết kêu.
Có bác mới báo em hơn 5 củ cho cái tăng đưa...
Đau răng phết các bác ạ hụ hụ hụ
Chả nhẽ để nó rít thế mà chạy thì ấm ức quá.

Hạng C
8/8/13
505
220
43
Tình hình là cái tăng đơ pulley con Ết của em nó ko ép ra hết....dẫn đến trượt cu roa, nó kêu ken két... nếu lấy cà lê ép cái pulley tăng đơ xuống để căng cu roa thì nó hết kêu.
Có bác mới báo em hơn 5 củ cho cái tăng đưa...
Đau răng phết các bác ạ hụ hụ hụ
Chả nhẽ để nó rít thế mà chạy thì ấm ức quá.

Cái tăng đơ này hư thì phải thay thôi bác. Em đã từng mua bên kia về, đúng part nhưng nhìn khác quắc, chạy đc đúng 1 ngày hư luôn. Lần đó bấm bụng thay trong hãng vì gấp phải đi xa. Ko thì gọi bác Du hỏi thử. Nhưng nhớ để ý hàng họ cho kỹ.

• Like
Reactions: mig21vn
Hạng B2
18/1/15
207
137
43
42
Vũng Tàu
www.facebook.com
Cái tăng đơ này hư thì phải thay thôi bác. Em đã từng mua bên kia về, đúng part nhưng nhìn khác quắc, chạy đc đúng 1 ngày hư luôn. Lần đó bấm bụng thay trong hãng vì gấp phải đi xa. Ko thì gọi bác Du hỏi thử. Nhưng nhớ để ý hàng họ cho kỹ.

Ọc hên xui dữ vậy hả bác.
Em vừa đặt hàng của bác phutung
Không biết về có lắp được không.
Đợi sáng giờ chưa thấy hik hik

Hạng D
29/4/09
2.487
1.767
113
Ọc hên xui dữ vậy hả bác.
Em vừa đặt hàng của bác phutung
Không biết về có lắp được không.
Đợi sáng giờ chưa thấy hik hik
E nghe nói có loại bằng kim loại và loại bằng nhựa thì phải

Hạng C
8/8/13
505
220
43
Đúng, trong hãng là kim loại, còn bên ngoài có khi là nhựa cứng, anh @F117A confirm giùm e, bữa đó ntn í nhỉ, em quên roài :3dcuoi:

Hạng C
5/9/13
548
590
93
Đúng, trong hãng là kim loại, còn bên ngoài có khi là nhựa cứng, anh @F117A confirm giùm e, bữa đó ntn í nhỉ, em quên roài :3dcuoi:
Chánh xoác luôn, cái bằng nhựa e nghĩ chỉ chịu đc 1 thời gian ngắn, nếu bác order hàng ngoài thì phải hỏi trc dzụ này nha.

Hạng C
8/8/13
505
220
43
Chánh xoác luôn, cái bằng nhựa e nghĩ chỉ chịu đc 1 thời gian ngắn, nếu bác order hàng ngoài thì phải hỏi trc dzụ này nha.

Bữa cái xe trên bệ bên anh P em nhớ là nhựa mà anh. Chắc ko đến nỗi đâu.