Hạng B2
13/4/14
113
3
18
Con Thums này nhìn cũng dễ thương quá nhỉ. Chương trình cũng có tính cũng khá ý nghĩa.

Hạng B2
13/4/14
113
3
18
2 bạn hãy tham gia với chương trình nhé. Rất dễ dàng để tham gia vì có 2 hạng mục chuyên nghiệp và không chuyên. Chúc bạn may mắn !

Thanks bạn. Để xem sao vì mình cũng không có năng khiếu vụ này. Được cái đam mê xe và rất quan tâm với độ an toàn khi dùng xe.

Hạng B2
11/4/13
120
3
18
Hi bạn. Cảm ơn bạn đã quan tâm đến cuộc thi. Bạn có thể tham gia ở cả 2 hạng mục để thử sức của mình với bài dự thi không giới hạn số lượng bạn nhé. Tùy vào mỗi hạng mục mà tiêu chí chấm kết quả sẽ khác nhau, và giải thưởng cũng khác nhau. Chúc bạn sẽ đạt giải ^^

Cảm ơn ad thế thì quá tốt. Mình cũng muốn tham dự cả 2 hạng mục. Có thể cho mình hỏi thêm là bài dự thi có bắt buộc là phải vẽ trên máy hoàn toàn ? Vẽ tay thì có được không ad?

Tập Lái
25/4/14
13
1
3
[BCOLOR=#ffffff]Ngay như bản thân mình, khi ngồi trên xe ở vị trí buộc phải thắt dây an toàn mà nhiều khi mình lười quá, cũng chẳng tuân thủ theo. Mình thấy TYT đưa ra cuộc thi này cũng nhằm giúp cho mọi người nâng cao ý thức an toàn cho mình đây mà.[/BCOLOR]

Hạng B1
11/4/13
57
2
8
Mình cũng vừa dạo quanh một vòng.Khu vực nào cũng có khá nhiều thiết kế nhìn rất là đẹp. Ở VN có bài của bạn Đại Tướng mình rất thích.

Hạng B2
14/10/11
107
11
18
Hôm nọ thấy Facebook của bác Thiện Nguyễn (bác này dân travel thứ thiệt đi mấy chục nước rồi, mình rất nể) share cái thông tin cuộc thi này không để ý nhiều, giờ thì vào đọc được bài này. Nói chung các hãng xe giờ cứ lo việc doanh thu nhưng ko để ý đến những việc này. Ít ra TOYOTA họ chú trọng một triết lý kinh doanh đúng đắn: tạo ra doanh thu gắn liền với giá trị cộng đồng.

9/7/14
11
1
1
34
Cảm ơn ad thế thì quá tốt. Mình cũng muốn tham dự cả 2 hạng mục. Có thể cho mình hỏi thêm là bài dự thi có bắt buộc là phải vẽ trên máy hoàn toàn ? Vẽ tay thì có được không ad?
Hi bạn,

Bạn có thể tham gia vẽ bằng nhiều hình thức: vẽ trên máy, vẽ tay sau đó scan lên hoặc sử dụng các công cụ design phổ biến như Photoshop để thiết kế hình ảnh bạn nhé. Chúc bạn thành công

9/7/14
11
1
1
34
Hôm nọ thấy Facebook của bác Thiện Nguyễn (bác này dân travel thứ thiệt đi mấy chục nước rồi, mình rất nể) share cái thông tin cuộc thi này không để ý nhiều, giờ thì vào đọc được bài này. Nói chung các hãng xe giờ cứ lo việc doanh thu nhưng ko để ý đến những việc này. Ít ra TOYOTA họ chú trọng một triết lý kinh doanh đúng đắn: tạo ra doanh thu gắn liền với giá trị cộng đồng.

Toyota chân thành cảm ơn những chia sẻ của bạn. Giúp mình chia sẻ thông điệp này đến bạn bè của bạn, và nếu có những người bạn là dân designer hãy kêu gọi họ ủng hộ cuộc thi bạn nhé. Trân trọng,