Hạng B2
8/5/12
355
64
38
[BCOLOR=#ffffff]Hóa ra cuộc thi này do Toyota tổ chức, tuần rồi ngồi uống bia với mấy bác trong hội oto có nghe nói đến. Cuộc thi này khá hay nhằm nâng cao ý thức tự giác bảo vệ chính mình và mọi người khi tham gia giao thông trên đường. Cả nhà em từ người lớn đến trẻ em, khi lên xe là thắt đai an toàn ngay kể cả ngồi sau.[/BCOLOR]

Hạng B2
22/10/13
125
8
18
[BCOLOR=#ffffff]Con mình hôm trước đi học về mách bố là chú tài xế đi không cẩn thận, thắng gấp làm F1 nhà tôi đập đầu vào ghế, may mà chỉ vào ghế. Từ đó tôi lên ý thức cho F1 và cả tài xế, lên xe thắt dây an toàn ngay dù là đi xa hay là gần. Đường sài gòn thì chật hẹp, xe lại đông nên TYT nhắm đến an toàn cho con người là quá tốt.[/BCOLOR]

Hạng B1
14/10/11
76
4
8
[BCOLOR=#ffffff]Hôm bữa xe em để ở garage bảo trì, đi đám cưới chung xe với gia đình ông bạn thấy seatbelt xe có miếng nệm in hình Doremon 2 bé nhà em mê cứ tranh nhau suốt. Nhà mình có bác nào biết chỗ nào bán mấy miếng đệm lọt hoạt hình kiểu như thế này không? Em muốn tìm mua để tiện thay cho con mà không thấy.[/BCOLOR]

9/7/14
11
1
1
34
[BCOLOR=#ffffff]Hóa ra cuộc thi này do Toyota tổ chức, tuần rồi ngồi uống bia với mấy bác trong hội oto có nghe nói đến. Cuộc thi này khá hay nhằm nâng cao ý thức tự giác bảo vệ chính mình và mọi người khi tham gia giao thông trên đường. Cả nhà em từ người lớn đến trẻ em, khi lên xe là thắt đai an toàn ngay kể cả ngồi sau.[/BCOLOR]

Bạn có thể tham gia vào chương trình nếu có khả năng nhé ! Vận động bạn bè để chia sẻ thông điệp của Toyota hen !

[BCOLOR=#ffffff]Hôm bữa xe em để ở garage bảo trì, đi đám cưới chung xe với gia đình ông bạn thấy seatbelt xe có miếng nệm in hình Doremon 2 bé nhà em mê cứ tranh nhau suốt. Nhà mình có bác nào biết chỗ nào bán mấy miếng đệm lọt hoạt hình kiểu như thế này không? Em muốn tìm mua để tiện thay cho con mà không thấy.[/BCOLOR]

Bác có thể tham gia cuộc thi biết đâu trúng giải do chính thiết kế mà bác thiết kế thì sao nhỉ ^^

Hạng B1
14/10/11
76
4
8
Sau bao ngày cố gắng thì đây là tác phẩm ở hạng mục "không chuyên" của em. Cả nhà ai có đi ngang qua thì để lại cho em cái like "nhẹ" lấy tinh thần nha.
http://www.besafetyleaders.com/seatbeltart/open_category_detail.php?d=YjY0MjM4QDE5

Đã vote cho bác lấy tinh thần nhé. Em thấy bài của bác ý tưởng cũng ok đấy. Cố gắng phát huy nhé. Nhà mình còn ai tham gia thì post bài để mọi người ủng hộ nhé.

Hạng B2
8/4/13
203
10
18

Tôi cũng kiếm chỗ mua mà tìm không thấy. Thấy nếu có mấy dạng hoạt hình vậy thì mấy bé thích dùng đai an toàn hơn bình thường. Dạo một vòng cuộc thi, thấy có nhiều thiết kế nhìn rất "dễ thương" và sáng tạo. Hi vọng tìm ra nhiều thiết kế đẹp, để gây chú ý hơn trong việc dùng đai an toàn với mọi người và nhất là trẻ em.

Hạng B2
18/10/11
338
28
28
43

Cuộc thi này không những đem lại sân chơi cho các tay thích thiết kế mà còn nâng cao ý thức an toàn. Đặc biệt là "an toàn sau tay lái". Ngồi trên xe mà độ an toàn cao, tay lái vững, ý thức tốt thì cảm giác sẽ không còn lo lắng nữa. Mà dù gì thì mấy bác có rượu bia vào nhớ đừng lái xe cho an toàn. Gửi xe lại đi taxi về cho chắc.

Hạng B1
13/10/11
50
4
8
www.otosaigon.com
Thích cái thông điệp "Total Human Model for Safety – Mô hình con người toàn diện vì an toàn". Nhất là tình trạng an toàn giao thông tại Việt Nam mình đang báo động.

Hạng B2
22/3/13
190
14
18
10
Sau bao ngày cố gắng thì đây là tác phẩm ở hạng mục "không chuyên" của em. Cả nhà ai có đi ngang qua thì để lại cho em cái like "nhẹ" lấy tinh thần nha.
http://www.besafetyleaders.com/seatbeltart/open_category_detail.php?d=YjY0MjM4QDE5

Đã vote ủng hộ bác, chúc bác may mắn. Tự dưng máu vẽ vời trong người trỗi dậy. Mà đăng ký tham gia cuộc thi này có khó gì không mấy bác?[BCOLOR=#ffffff] Vẽ trên phần mềm gì hay là có thể vẽ tay rồi trang trí gửi đi dự thi được không vậy?[/BCOLOR]