Tập Lái
13/5/08
31
6
8
Em mới lấy được con Ciaz 2 hôm. 2 hôm nay em bực quá trời vì mỗi lần gọi đt lúc đang lái xe là phải ôm cái đt để nói. Chứ dùng chế độ rãnh tay của xe thì hét bể xe đầu bên kia cũng kg nghe gì.
Hôm nay sẳn ghé CH để gắn cái Vietmap thì nhờ kiểm tra thử. Mấy anh thợ nói xe anh hãng nó kg gắn mic thì lấy gì mà nói. Nghe mà hoang mang vãi. Vậy chứ chức năng BT Phone để làm gì? Có bác nào bị như em kg vậy?

Tập Lái
13/5/08
31
6
8
Update: mang xe vô hãng hỏi thì KT báo xe kg có lắp MIC. Giờ muốn nói phải lắp thêm mic với giá 450K mới nói được.
Lần đầu tiên em biết 1 cái xe có tích hợp BT Phone mà chỉ cho nghe chứ éo cho nói khi gọi đt.
Su biết cách làm tiền dữ

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
13/5/08
31
6
8
Đã tốn 450k tiền ngu khi chạy vô hãng gắn MIC. Nó gắn cho cái MIC mà nếu ra chợ Nhật Tảo chắc 50K là cao.
Mấy bác chạy ra Nhật Tảo mua cái mic nào 3.5ly rồi cắm vô cổng AUX kế bên cổng USB là nói ầm ầm

Hạng D
7/3/07
2.225
53.763
113
Đã tốn 450k tiền ngu khi chạy vô hãng gắn MIC. Nó gắn cho cái MIC mà nếu ra chợ Nhật Tảo chắc 50K là cao.
Mấy bác chạy ra Nhật Tảo mua cái mic nào 3.5ly rồi cắm vô cổng AUX kế bên cổng USB là nói ầm ầm
:D

Hạng D
4/11/16
1.807
3.973
113
Cái xe mấy trăm triệu mà có cái Mic mấy trăm ngàn cũng cắt bớt. Hèn gì Su cũng là xe Nhật mà doanh số toàn chót bảng.

Hạng D
8/5/16
2.226
5.956
113
Mấy bác chạy ra Nhật Tảo mua cái mic nào 3.5ly rồi cắm vô cổng AUX kế bên cổngừ là nói ầm ầm
Gắn hãng đc bảo hành nha bác :D
Vói lại cắm jack vô cổng AUX nhìn lởm khởm bỏ xừ!
Dù sao cũng mừng bác chủ đc điện thoại rảnh tay rồi :D