Hạng F
18/5/09
6.241
14
38
Re: 1 câu hỏi hoàn toàn nghiêm túc

quanphuong nói:
mỗi khi đi công tác nhậu dìa tới khách sạn phải rờ tay, rờ ngực, hôm nào thủ trước bỏ vào vali trước rờ không thấy thì thót tim.
Rờ không thấy là lo lắm đó bác Quanphuong:D

Hạng D
4/5/10
1.746
41
48
66
cf2d.goodforum.net

Các bác tập trung nhé!
Không nói , sờ-----------------rờ...................v.v.........và.v.v...
Đang nói về chủ đề KIM CƯƠNG.Mà em không có kim cương.Vàng thì có,một cây hơn.Vốn liếng thì bá má cho bao nhiêu em khai hết trên diễn đàn luôn..........
.
Mai mốt ai có lượm hơn số đó, chắc chắn là không phải của em.........

Hạng F
10/11/07
5.231
404
83

ủa, hóa ra là toàn là chuyện tân lợn cưới áo mới cả ru???

Hạng F
18/5/10
5.627
1.140
113
Bình Dương

mợ tài nói:
ủa, hóa ra là toàn là chuyện tân lợn cưới áo mới cả ru???

hihi, sao dạo này mợ Tài "NAI" thía nhỉ? cái Lão Đờm này mà nghiêm túc thì lão í đâu có bắt loa mà la khắp xóm thế, tại buồn quá, hủm rày hổng bị ai "đốt nhà" và đồng thời thấy dạo này xóm mình ít ai được tăng hạng vù vù nên mở thớt tạo cơ hội cho mọi người sì pem chia sẻ hợp pháp í mừ.
@Lão Đờm: trưa nay có ai mời mình ăn mì quảng hem ta?

Last edited by a moderator:
Hạng D
22/2/08
4.299
452
83
53
google.com

Hồi em chuẩn bị cưới, đi sắm nhẫn, cô chủ tiệm vàng nói con trai cưới vợ xong là mập lên nên phải lấy cái nhẫn rộng rộng một chút. 3 tháng sau, chưa kịp mập 1 lần đi Đà lạt chơi rớt mất tiêu. Về nhà định đi mua lại mà bà xã cản quá xá, nên bây giờ tay em trống trơn như trai tân zậy:D:D

PhD confirmed
Hạng F
14/9/09
9.794
1.085
113
54

toyZace nói:
Hồi em chuẩn bị cưới, đi sắm nhẫn, cô chủ tiệm vàng nói con trai cưới vợ xong là mập lên nên phải lấy cái nhẫn rộng rộng một chút. 3 tháng sau, chưa kịp mập 1 lần đi Đà lạt chơi rớt mất tiêu. Về nhà định đi mua lại mà bà xã cản quá xá, nên bây giờ tay em trống trơn như trai tân zậy:D:D
Ặk, hồi kỷ niệm 10 năm "góp gạo thổi cơm chung" bà cả tròng thêm cái nữa vào ngón nhẫn, cũng nhờ Cha xứ làm phép đàng hoàng, giờ đeo cả 2, nặng trịch

Hạng F
18/5/10
5.627
1.140
113
Bình Dương

PhD nói:
toyZace nói:
Ặk, hồi kỷ niệm 10 năm "góp gạo thổi cơm chung" bà cả tròng thêm cái nữa vào ngón nhẫn, cũng nhờ Cha xứ làm phép đàng hoàng, giờ đeo cả 2, nặng trịch
hehe, cũng cái zụ nhẫn chật mà năm ngoái kỷ niệm ngày cưới em mần 1 cặp mới bự hơn cho hợp dáng:D , cất cặp cũ vào két . Phở ơi, đeo 1 chiếc thôi, em nhớ hồi học môn Giao tiếp, ông thầy có nói nhẫn cưới đeo ở ngón áp út chỉ được đeo 1 chiếc , chỉ đeo 2 chiếc khi có 1 trong 2 người bạn đời khuất bóng (1 chiếc của mình, 1 của người kia) bác cất chiếc cũ để dành mơi mốt con giai cưới vợ cho nó tặng vợ giống trong phin á :p

Last edited by a moderator:
PhD confirmed
Hạng F
14/9/09
9.794
1.085
113
54

Cái gì tháo ra là mất,

Nhẫn cưới đã làm phép ở Nhà thờ "linh" và "hên" lắm mợ ơi :D

1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658

Mờ đem đến tiềm vàng. có một dụng cụ nong đ63 rộng ra.
Hai vợ chồng mình từ lúc cưới đến giờ mất tồng cộng 15 ký. Muốn nhỏ lại mà không được đây này.

26/7/10
1.793
2
0

- Tuyệt chiêu để khỏi phải đeo nhẩn cưới : đi tắm xong tháo ra nhét vào lổ cống . Nhớ tìm góc cạnh nào mà có dội nước cũng không thể nào trôi đi được, sau đó thì .....tự khắc chiếc nhẩn sẽ chui vào trong tủ nằm chiểm chệ trong đó và làm vật minh chứng cho tình yêu .
Mợ nào trong xóm đã từng vô tình lụm được nhẩn cưới của Ôx tương tự như thế thì lên tiếng nhé.