Hạng D
4/1/08
1.243
539
113
Đồng cỏ
www.canhacungvui.vn
Re: 1 câu hỏi hoàn toàn nghiêm túc

Đọc thớt này làm em giật mình:
Cách đây mấy tháng Mẹ em đi ấn độ về cho em cái vòng thạch anh. Hôm trước em ném viên sỏi thia lia trên mặt nước cho thằng con xem, đang sỹ diện nên không để ý làm văng luôn cả cái vòng xuống biển. Tiếc quá mò cả mấy tiếng không thấy nên tự an ủi mình là không có duyên. Em mua cái khác đeo.

PhD confirmed
Hạng F
14/9/09
9.794
1.085
113
54

May quá, em chưa mất hột nào hết

Hạng D
23/12/08
2.807
122
63
58
TPHCM

Mất hột xoàn thì xui là tức nhiên rồi . Còn đeo hột xoàn càng bự càng tốt và ko mất ,có gì đâu mà xui

Hạng F
18/5/10
5.627
1.140
113
Bình Dương

Mr. Đàm Cả Tú nói:
- sáng nay mới nhận tin báo ông chú dưới Chắc cà Đao bổng dưng xuất hiện tại nhà em vào đúng ngày này để cho con gái cưng thi đại học . Quái thật , xui thiệt tình luôn .
Em cũng có một câu hỏi rất nghiêm túc với bác, là hủm rày bác có đi nhậu Cầy không? tay chân có ló mó, lọ mọ ở đâu không? nếu có xui là đáng em không giúp, còn muốn giúp hết vận xui chạy lên Giahyshop em chỉ thuốc chữa.

Hạng D
23/3/10
1.251
1.170
143

Em hong có đeo hột xoàn nên hong có biết có xui hay không nữa.

Last edited by a moderator:
Hạng F
18/5/09
6.241
14
38

quanphuong nói:
Em hong có đeo hột xoàn nên hong có biết có xui hay không nữa, mà từ rất lâu em không có đeo nữ trang kể từ hồi SV, hồi đó bà nội bán đất cho sợ dây chuyền 2 chỉ, mỗi khi dìa quê phải đeo vô cho bà thấy vui, khi lên lại ktx thì cất vô, bữa đó lên tháo cho vô bao thuốc lá còn 2 điếu, đi ăn chè với mấy đứa trong phòng chích hết thuốc quăng cái bao luôn, dìa lại phòng sực nhớ chạy ra thì còn cái bao không
hic hic, mà chắc cũng tại mất của nên trời thương mới được tốt nghiệp ra trường
Ông nào mót cái bao thuốc kiếm "dế nhũi" coi như lụm đuợc "kiếm Nhật"

PhD confirmed
Hạng F
14/9/09
9.794
1.085
113
54

Heheheh ... cũng như bác quanphuong, chỉ có nhẫn cưới là em "phải" đeo, chứ em không ưa đeo cái gì hết ... thấy mấy cô đẹp đẹp bị giựt bông tai rách te tua, máu me đầm đìa thì rõ ràng là xui rồi, em thì tiếc cho người đẹp sẽ có ... thẹo, còn cô kia thì tiếc cái bông tai.

Tật em hay quên, cái gì tháo ra được lại càng dễ mất do bỏ quên. Chỉ có đeo đồng hồ là thói quen không bỏ được, thiếu nó biết liền :D

Hạng B2
27/9/10
217
0
0
49

quanphuong nói:
Em hong có đeo hột xoàn nên hong có biết có xui hay không nữa, mà từ rất lâu em không có đeo nữ trang kể từ hồi SV, hồi đó bà nội bán đất cho sợ dây chuyền 2 chỉ, mỗi khi dìa quê phải đeo vô cho bà thấy vui, khi lên lại ktx thì cất vô, bữa đó lên tháo cho vô bao thuốc lá còn 2 điếu, đi ăn chè với mấy đứa trong phòng chích hết thuốc quăng cái bao luôn, dìa lại phòng sực nhớ chạy ra thì còn cái bao không
hic hic, mà chắc cũng tại mất của nên trời thương mới được tốt nghiệp ra trường
Chời ơi em bị lừa òi. Hồi SV mới quen bác í cứ tưởng bác í không hút thuốc, cũng nghi nghi có tra hỏi nhưng câu trả lời của bác í là "No smoking"Giờ không ai đánh mà bác í tự khai òi

Hạng D
23/3/10
1.251
1.170
143

PhD nói:
Heheheh ... cũng như bác quanphuong, chỉ có nhẫn cưới là em "phải" đeo, chứ em không ưa đeo cái gì hết ... thấy mấy cô đẹp đẹp bị giựt bông tai rách te tua, máu me đầm đìa thì rõ ràng là xui rồi, em thì tiếc cho người đẹp sẽ có ... thẹo, còn cô kia thì tiếc cái bông tai.

Tật em hay quên, cái gì tháo ra được lại càng dễ mất do bỏ quên. Chỉ có đeo đồng hồ là thói quen không bỏ được, thiếu nó biết liền :D

Last edited by a moderator:
Hạng F
18/5/10
5.627
1.140
113
Bình Dương

quanphuong nói:
PhD nói:

Giờ vì công việc giao tiếp phải đeo đồng hồ với cây viết nhìn sao cho được, mỗi khi đi công tác nhậu dìa tới khách sạn phải rờ tay, rờ ngực, hôm nào thủ trước bỏ vào vali trước rờ không thấy thì thót tim.
@Kitten: anh đã lầm đưa em lên đây

Giờ này mới hót câu này thì muộn òi, bác Giahy ngộ ra điều này gần 2 năm nay và giờ chỉ biết ngậm đắng nuốt cay hehehe