Hỏi/Đáp Kỹ Thuật 2008 Camry 3.5 - Các bác giúp em với.

À em cũng thay 4 lốp Michelin mấy tháng trước, mặc dù còn gai dầy lắm nhưng đến tuổi rồi thay luôn, 7-8 năm rồi mới hơn 30.000km. Êm hơn lốp Bridgestone Thay xong vài bữa tự nhiên lại muốn lên 4 mâm GS350 18" mà tiếc 4 quả lốp mới thay.

Hạng D
6/4/05
3.605
2.187
113
À em cũng thay 4 lốp Michelin mấy tháng trước, mặc dù còn gai dầy lắm nhưng đến tuổi rồi thay luôn, 7-8 năm rồi mới hơn 30.000km. Êm hơn lốp Bridgestone Thay xong vài bữa tự nhiên lại muốn lên 4 mâm GS350 18" mà tiếc 4 quả lốp mới thay.
Lên mâm đi bác, thanh lý 4 quả lốp cho em nhá.

• Like
Reactions: Rượu Ben's
Dạ lúc trước ra ướm thử cái JVC vào mà nhìn cái mặt dưỡng trơn lùi, ko ăn nhập với tổng thể gì cả, mặc dù khoản âm thanh thì hay hơn cái 2Din Tàu. Hihi.
em là em rất ghét cái thể loại đi xe cứ đu sát đít, ko nhanh hơn được mấy giây mà nguy hiểm cho chính họ và ng khác.

Hạng D
6/4/05
3.605
2.187
113
Em chờ xem cặp Philips bác Ben gắn vô pha nó ra sao ạ? Thay bóng là biện pháp đơn giản nhất.

• Like
Reactions: Rượu Ben's
hcm confirmed
Tập Lái
1/9/08
33
16
8
Các bác đi camry 3.5Q cho em hỏi tý: Xe các Bác vô lăng có nặng không? chứ xe em sao đi chậm đánh (xe) vô lăng một tay muốn không nổi luôn, cảm giác khá nặng. Em đi con Mazda CX5 của bà Chị đánh vô lăng cảm giác rất nhẹ. Đưa vào hãng Toyota Lý Thường Kiệt y/c kiểm tra, các Bác kỹ thuật viên bảo là camry 3.5 vôlăng nặng vậy đó???!!!
Vô lăng xe em bị hư hỏng? hay tại xe camry nó vậy? các Bác cho ý kiến nhá!
Các Bác biết chổ nào chỉnh cho nó nhẹ một chút được không ạ?