Hạng D
21/3/09
1.021
112
63
Saigon
Re:3 NGÀY, 2 ĐÊM HÀNH XÁC TẠI DI LINH - PHAN THIẾT!

.l...lần đầu tiên cảm giác hoảng loạn khi bóng đêm vây quanh , sau cú xuống dốc không thành công của Huydmax , nỗi sợ hãi vây quanh tôi ...không biết tôi sợ cái gì nữa , khi F1 mượn tôi cái đèn pin , chỉ còn lại mình tôi giữa bóng tối nơi rừng sâu ...quay lại thì không thể ...tiến lên thì ...chắc chắn ...không được ...vậy bạn tin vào điều gì ?

Hạng D
15/5/09
2.269
114
0
48

binhtri nói:
Điểm 10 can đảm cho các bác offroad, bái phục. Nhìn cái vực cách mép xe chừng 1m thấy mà ghê, trượt 1 tí là xong phim
do trình lái xe của em non nên em mới để 2 bánh trên đường còn 2 bánh kia thì đã xuống vực, bác sẽ lần lượt được xem hình , xa xa dưới vực là có 1 cây to , nếu nhanh chút nữa thì xe sẽ mắc vào cây đó , chả của em xanh măt còn em thì mặt cắt không ra máu.

Hạng B2
28/5/11
149
5
18
27
Sai gon

oh, thế bác Seabreaz cũng mang Vịt đi off đợt này nữa à?
Chắc là tin vào "sau cơn mưa trời lại sáng" thôi bác nhỉ !

Hạng D
21/5/10
3.300
26
48

seabreaz nói:
.l...lần đầu tiên cảm giác hoảng loạn khi bóng đêm vây quanh , sau cú xuống dốc không thành công của Huydmax , nỗi sợ hãi vây quanh tôi ...không biết tôi sợ cái gì nữa , khi F1 mượn tôi cái đèn pin , chỉ còn lại mình tôi giữa bóng tối nơi rừng sâu ...quay lại thì không thể ...tiến lên thì ...chắc chắn ...không được ...vậy bạn tin vào điều gì ?
còn... còn nhiều lắm bác ah.... xung quanh ta là những người bạn luôn hết lòng hổ trợ nhau khi gặp những điều khó khăn nhất, hiện tại lúc đó bác ko có đèn pin của mình nhưng chỉ sau 3 phút bác Toy đã xuất hiện trước xe của bác sẳn sàng cầm đèn pin rọi cho bác đi qua con dốc đó mà.
Sau chuyến đi offroad này e nhận ra một điều là tấm lòng anh em vì nhau là quý nhất

Hạng F
1/11/08
9.330
73
48
Tp.Hồ chí Minh

Trong khi chờ hình mời các bác xem đỡ 1 pha nguy hiểm...​
[Tube]http://www.youtube.com/watch?v=M8i98oH6tsE[/Tube]​

TOY
Hạng D
25/3/08
2.860
39
48

seabreaz nói:
Tin vào tinh thần và trách nhiệm của anh em bác ơi :), em dám đảm bảo với bác là nếu có chuyện gì thì anh em vẫn dìu dắt và hỗ trợ nhau đến hết mức có thể nhằm bảo đảm an toàn cho mọi người. Đã chơi môn này thì sự đoàn kết tập thể là điều quan trọng nhất bác ạ.
Mong bác vui và tham gia đều với anh em nhé.

Hạng D
14/9/05
2.654
138
63
MORRISON EXPRESS VN

Kinh, trong clip không có thân cây to là em Triton lâm nguy nhỉ? Lúc đó chắc phải dùng tời trước kéo lên các bác nhỉ?

Hạng B2
9/2/11
121
29
28

cho em xin danh sách thành vên tham gia đi cho tiện theo dõi nha mấy bác.
a`h ma` sao bác lơ đi 2 xe lun vậy

Hạng D
14/2/11
2.611
4.621
113

Nếu có quấn xích thì có đỡ hơn không mấy bác?