Hạng B2
1/7/08
110
0
16
http://www.autovina.vn/fo.m/showthread.php?p=39919

Hôm nay nghe bác Hào nói qua vụ này mà em nóng hết cả ruột gan, xin nói qua về chương trình như sau và cũng thông báo tới hội Jeep SaiGon để nếu các bác tham dự được cùng anh em:

Sau các hoạt động xa gần thời gian qua của hội Jeep HN, mặc dù nếu nói cho tròn thì các cuộc tổ chức vẫn chưa khiến 100% quân số Jeep "mãn nguyện" mà mới "sướng" gần lên tới đỉnh.

Để quyết định đã làm phải cho ra tấm ra món, Bác Hào "thời đại" đã dâng tấu lên 2 trưởng lão là Tứ hải và Hải King...Chưa nghe tròn câu chuyện nhưng hai trưởng lão đã vỗ đùi đánh đét hả hê về 1 chương trình quy mô và quy tụ "những cái sướng" của anh em.

Hoạt động này được ấn định sẽ diễn ra vào ngày 30/5 tới dành cho tất cả anh em chơi Jeep ở VietNam và "những người bạn của Jeep" với nội dung chính: Gây quỹ từ thiện xã hội và vui chơi giao lưu"....
30/5 "Đêm sông Hồng" đêm của Jeep và những người bạn

Chương trình sẽ diễn ra kín đặc cả ngày hôm đó, kịch bản chi tiết sẽ sớm ra mắt nhưng có thể thâu tóm lại như sau:

Ban ngày: diễu hành, quyên góp quà tặng cho trẻ em nhiễm chất độc màu da cam. Dựng lều trại chuẩn bị cho "Đêm sông hồng"

Ban đêm: Giao lưu văn hóa văn nghệ, trò chơi...Các thành phần tham gia sẽ được bán "tiền riêng" để dùng cho đêm Văn hóa. Đốt lửa trại..v...v

Hôm nay đoàn đi tiền trạm xin báo cáo tình hình:

+Đường đi vô khu vực "Nguy hiểm có Jeep" nằm trên đường Âu Cơ mà dân HN hay gọi là bãi giữa Sông hồng. Gần nhà hội trưởng Tứ Hải. Đường đi càng vào sâu càng yên tĩnh và chỉ thích hợp cho Jeep sinh sống

Dự kiến hôm đón các đoàn mỗi chặng rẽ sẽ cắm cờ hiệu và có xe trực ban liên lạc hướng dẫn (cần tuyển các em chân dài làm tình nguyện viên sa trường)

Bụi chuối rộng ghê

1 cánh đồng lau sậy bát ngát

Con đường tình yêu?​

Em sẽ sớm thông tin cụ thể để 2 đầu Nam Bắc được rõ, chúng ta còn 3 tuần để chuẩn bị cho 1 Ngày của jeep, một ngày được hòa tan !

Last edited by a moderator:
Hạng B1
17/3/10
56
0
0
Trông hoành tráng nhỉ !! các bác chu đáo ghê tiền trạm trước nữa cơ đấy nhưng Bác Ben phải bảo BTC nhớ phát khẩu trang nhe :D, sao các bác làm sớm thế sao chúng em đỡ cho kịp, đang dồn lực để về mùa thu Hà Nội

Hạng B2
1/7/08
110
0
16
đây là chương trình được dàn dựng bởi 1 thành viên trong hội HJC là bác Hào, người chuyên tổ chức sự kiện (giống bác tuán Đăng bên SJC thì phải)...Đây là chương trình có kịch bản, có sự chuẩn bị từ nhiều phía và nhất là mong muốn cải thiện hình ảnh Jeep với Xã hội, chơi Jeep là một nét văn hóa rất riêng và bãi giữa là 1 không gian riêng dành cho cư dân Jeep - những con người yêu thích sự tự do!

Hạng B2
1/7/08
110
0
16
Không gian bãi đáp rất rộng lớn, 4 bên được quây bằng các cồn cát và hàng cỏ lau xanh rì, thích hợp cho đôi lứa vào mùa chim làm tổ, bãi cát rộng và dài thích hợp cho các cuộc tranh tài offroad của Jeep, 3 bánh..v..v

Cỏ lau xanh ngút chân trời

Chúng ta sẽ cắm trại bên hồ nước nhỏ, sẽ có 1 con dê (hoặc heo) quay ngay tại chỗ này

Jeep sẽ xếp vòng tròn để căng bạt ở đây

4 phía cỏ lau mát mẻ

Bãi đỗ xe cho "những người bạn của Jeep"

Khu Offroad

Hạng B2
1/7/08
110
0
16
ducreddoor nói:
hoành tráng đây.. sắp có phim hấp dẫn rồi....

đoàn làm phim rất mong các diễn viên miền nam tham dự, bác Tuấn Đăng đâu roài...nghe nói bác mới giữ vai trò đầu tầu cho SJC..mời bác lê mông về lại HN để truyền hình trực tiếp (bác vẫn nợ mấy cái Clip nha)

Hạng B2
1/7/08
110
0
16
Đến với "Ngày của Jeep", sẽ có rất nhiều hoạt động vui chơi giải trí sau chương trình từ thiện buổi sáng.

Thả diều, chắp cánh cho tình yêu đôi lứa bay cao và xa (cao quá đứt dây ráng chịu)

Tha hồ thi thố tài vượt cát, lội sông..bác nào yếu quá đừng ra gió nhé

Nơi mà các tay máy từ nghiệp dư đến chuyên nghiệp mặc sức bắn phá

Nơi mà các anh tài đến từ nhiều nghành nghề khác nhau nhưng đều đam mê chơi xe

Nơi gặp gỡ những chân dài ... (diễu hành Jeep có đội mẫu của Venus nha)​

Hạng B2
1/7/08
110
0
16
<hr/> Tiếp tục bài trinh sát:

bãi đáp nhìn từ trên cao

Khoảnh khắc lãng mạn bị Jeep chen ngang

Chinh phục tự nhiên

Bữa tối cho "ngày của Jeep" ? (nồi thắng cố đc đấy)​

Hạng B2
6/7/09
176
0
16
ducreddoor nói:
hoành tráng đây.. sắp có phim hấp dẫn rồi....

Đức ơi, đưa Jeep lên xe lửa chở ra HN đi.

Hạng D
7/4/09
2.822
8
38
50
chết rồi,leo thang hạt nhân rồi.Mấy bác bị bác Hào "manh động" rổi,em ngứa mgáy quá đi.Làm ơn....