Tập Lái
13/5/16
6
3
3
47
Xe mình cọp 92. Mỗi lần đạp thắng bị rung tay lái. Đạp lên 120 cũng hơi bị rung lắc. Mình muốn thay và cân chỉnh toàn bộ dàn rô tin gầm + thay luôn 4 phuộc mới. Garage bác nào chuyên vụ này giúp e với? Vui lòng inbox giá cả cho e luôn ạ? Xe e thườmg đi cao tốc. E muốn tìm chỗ nào làm thật chuyên và ngon. Giá cả cao tí cũng được miễn sao làm ok. E xin cám ơn.

Tập Lái
13/5/16
6
3
3
47
He he. Thông qua chìm hỉu... Sáng nay e đã diện kiến được bác Tấn garage Hiệp Thắng ở Hóc Môn rồi. Cầu mong bác í hồi sinh cho con vợ già tục tưng của mình chân cứng đá mềm để chống chọi với sự "bạo hành" của mình. Bữa nào xong lên cao tốc đạp thử chăm sáu coi thử bả có chịu nổi hem... :3dquaytay:

Hạng D
21/3/14
1.224
572
113
231 Lê Hữu Trác Tp Quảng Ngãi
Xe mình cọp 92. Mỗi lần đạp thắng bị rung tay lái. Đạp lên 120 cũng hơi bị rung lắc. Mình muốn thay và cân chỉnh toàn bộ dàn rô tin gầm + thay luôn 4 phuộc mới. Garage bác nào chuyên vụ này giúp e với? Vui lòng inbox giá cả cho e luôn ạ? Xe e thườmg đi cao tốc. E muốn tìm chỗ nào làm thật chuyên và ngon. Giá cả cao tí cũng được miễn sao làm ok. E xin cám ơn.
Chúc mừng Bác đã tìm được thầy cho V2.
Đĩa thắng mòn cũng làm cho tay lái rung như mô tả nhe Bác! Một ý kiến nữa cho Bác kiểm tra luôn!

• Like
Reactions: DucCapCop
Tập Lái
13/5/16
6
3
3
47
Đĩa thắng mòn cũng làm cho tay lái rung như mô tả nhe Bác! Một ý kiến nữa cho Bác kiểm tra luôn![/QUOTE]
Chân thành cám ơn bạn. Mình có nhờ bác Tấn làm luôn rồi. :3dtuongtu:

Acc 93 của em kính rít quá các anh ạ, em đã cho thợ tháo hết gioăng ra vệ sinh và xịt RP7 rồi nhưng chỉ đc vài hôm lại rít. Anh nào có cách hay hơn chỉ em với, khó chịu lắm, nhiều khi lên xuống kính phải hỗ trợ tay.:):):(