Hạng C
15/3/06
612
0
16
50
đâu đó
RE: Adventure Tour 2008 "HCM-Luang Prabang-Golden Triangle-Fansipan-HCM Trail"

Trích đoạn: V KOOL

Sắp đến giờ các bác lên đường chinh phục thử thách.
Xin chúc các Bác gặp nhiều niềm vui và may mắn trong suốt hành trình!

@ Bác ducanh: Bác cố gắng làm 1 ký sự thật hay như bài các Bác OSHN vào giao lưu với anh em SG năm ngoái nhé!

Vâng em sẽ cố, dưng mờ lần này chắc không dám qua mặt những cao thủ kí như bác Xe gỉ, Nguyen... !

confirmed
Hạng D
1/4/05
1.615
17
38
46
www.otosaigon.com

Em xin mặt "Mặt Đất Airlines", Cơ Trưởng Đức Xe Gĩ , Tiếp Viên trưởng Nguyên Béo và Phi Hành Đoàn cám ơn những lời chúc của các bác, hy vọng sẽ chụp được nhiều hình và có 1 phóng sự ảnh để mọi người cùng chia sẻ.:D

Đợt này đi Tam Giác Vàng về là chạy thẳng đến Salon Hoàng Trọng luôn [8D] mỗi người làm 1 quả X5 cho nó máu...:D (1kg = 1 X5 [8D])

Hạng B2
15/8/07
147
21
18

Chúc các bác lên đường gặp nhiều may mắn, nhớ ghi nhật ký đầy đủ, đặc biệt là khu vực Tam giác vàng.
Rất tiếc vì không cùng tham gia với các bác được.

Hạng D
27/5/05
1.058
14
38
somewhere

xin cảm ơn www.otosaigon.com đã tạo nên một sân chơi nơi mà chúng tôi có thể tìm được những người bạn đường thân yêu, đồng cảm và đáng tin cậy

xin cảm ơn tất cả mọi người đã theo dõi, động viên và đặc biệt những thành viên đã chia sẻ thông tin, góp ý cho việc lập kế họach chuyến đi được hoàn chỉnh như đến hôm nay

xin cảm ơn nhóm OS phía Bắc, đặc biệt là bác @carpenter đã hỗ trợ chúng em trong việc kết nối chương trình và chia sẻ việc di chuyển phương tiện qua 400KM đường đèo từ Vientiane - Luang Prabang giúp chúng em (nếu không có sự hỗ trợ quý báu này thì đích đến Tam Giác Vàng là rất khó khả thi khi mà phải di chuyển 2 lần bằng ca nô cao tốc
)

chào tất cả...hãy đợi bản tin tường trình từ Tam Giác Vàng của chúng tôi ...

"cabin crew, please check galley then sit down for taking off"

@thành viên trong chuyến : cảm nhận, hình ảnh xin vui lòng chuyển vào sub-box Caravan để làm tư liệu. Xin cảm ơn

Let's go !

O.S.P.D
12/6/07
553
2
0
Thôn Đoài

@all: Cảm ơn các bác dõi theo và động viên! Hy vọng dịch vụ internet trên đường đi tốt để đc phục vụ các bác

Những hành khách đầu tiên đã tập kết ở Văn thánh: tthon, rua & đại diện tiễn đoàn: hiepdx

@ltv: Bác nhớ 1 lời hứa đới[8|]

Hạng B2
12/12/05
237
1
0
53
Hà Nội
www.theautochannel.com

Trích đoạn: xe_gi_cung_duoc

xin cảm ơn www.otosaigon.com đã tạo nên một sân chơi nơi mà chúng tôi có thể tìm được những người bạn đường thân yêu, đồng cảm và đáng tin cậy

xin cảm ơn tất cả mọi người đã theo dõi, động viên và đặc biệt những thành viên đã chia sẻ thông tin, góp ý cho việc lập kế họach chuyến đi được hoàn chỉnh như đến hôm nay

xin cảm ơn nhóm OS phía Bắc, đặc biệt là bác @carpenter đã hỗ trợ chúng em trong việc kết nối chương trình và chia sẻ việc di chuyển phương tiện qua 400KM đường đèo từ Vientiane - Luang Prabang giúp chúng em (nếu không có sự hỗ trợ quý báu này thì đích đến Tam Giác Vàng là rất khó khả thi khi mà phải di chuyển 2 lần bằng ca nô cao tốc
)

chào tất cả...hãy đợi bản tin tường trình từ Tam Giác Vàng của chúng tôi ...

"cabin crew, please check galley then sit down for taking off"

@thành viên trong chuyến : cảm nhận, hình ảnh xin vui lòng chuyển vào sub-box Caravan để làm tư liệu. Xin cảm ơn

Let's go !

Chúc các bác OS phía Nam lên đường vui vẻ. Nghe các bác đi mà lòng dạ cứ xốn xang mong từng ngày cho đến 22/7.:D:D Hẹn gặp các bác ở Vientiane.

Chi Hội Phó TDTT
27/2/08
3.708
1
38
50
HCM

Trạm quan trắc thông báo thời tiết khu vực Tam Giác Vàng tương đối tốt, mưa rào rải rác, nhiệt độ 22 - 31. Lưu vực Mekong nước ròng, nắng to. Phi hành đoàn lưu ý nhé.

Tin mật cho biết Salon HT đã yêu cầu nhập khẩn cấp 7 thằng X5 + 2 con Bentley Spur đợi 9 thành viên OS phiêu bạt Golden Triangle trở về. "Hàng" đang rất được giá, các bác nhanh tay thu gom đêê! :D:D

O.S.P.D & EMMA JUDGE
22/2/07
1.092
7
63
Saigon

Chúc các bác gặt hái được nhiều niềm vui từ chuyến đi... Các bác bảo trọng nhá...
Nhớ ăn đủ no để phọt ít hình cho bà con ở nhà xem nhá...:D:D:D

Hạng C
24/3/08
980
41
28

Chúc các bác lên đường an tòan, mạnh khỏe. Em rất mong chờ được xem các bài tường thuật của các bác ạ!