Hạng B2
11/7/08
426
0
16
46
Nơi thiếu vắng Tình Yêu
RE: Adventure Tour 2008 "HCM-Luang Prabang-Golden Triangle-Fansipan-HCM Trail"

Em là mem mới, đang tập lái, man 100%, rất ham mê du lịch và khám phá
Tiếc rằng em biết chương trình này của các Bác hơi muộn. Thôi đành để lần sau xin tham gia cùng các Bác vậy ạ.:(

Chờ hình Golden Triangle từ các Bác!

Và mong Cả 2 đoàn thượng lộ Bình an!

EMMA JUDGE
23/8/06
553
5
18
47
Ha noi
www.longthinh.vn

Hẹn gặp các Bác ở Lào nhé nhớ mua qua cho bọn em đấy .....:D
@truongthon thui Bác thì tội nặng hơn cố mua nhìu quá tí cho ae HN đỡ bùn.....:mad:

Hạng C
13/1/07
835
0
16

Chúc doàn dã ngoại vui và antoàn,em nghĩ các bác ấy chưa có tin vì từ Bờ y(17h)dến Atapư cũng mất hơn 3h và dến Pakxe cũng khoảng 3h nữa +ăn mà Atapư tìm dâu ra wifi,còn Pakxe chắc chỉ có cái ks to dùng là có mà dến dó dã hơn 11h dêm .Các bác ráng chờ tin doàn ở Vientiane nay mai vậy.
Ở Lao không sợ phỉ bắt mà chỉ sợ mấy bác ấy vào làng ssăn "hoa"bị trưởng làng bắt vạ nộp trâu mới thả thôi:D
Cho em xin lỗi thất hẹn vì không chuẩn bị kịp,nhưng em có gởi lấy giùm em 01 bánh nhé:D.
Bác hoanglan mới di Nhật thay dổi giới tính à???

Hạng B2
11/7/08
426
0
16
46
Nơi thiếu vắng Tình Yêu

Trích đoạn: xe3banh

Chúc doàn dã ngoại vui và antoàn,em nghĩ các bác ấy chưa có tin vì từ Bờ y(17h)dến Atapư cũng mất hơn 3h và dến Pakxe cũng khoảng 3h nữa +ăn mà Atapư tìm dâu ra wifi,còn Pakxe chắc chỉ có cái ks to dùng là có mà dến dó dã hơn 11h dêm .Các bác ráng chờ tin doàn ở Vientiane nay mai vậy.
Ở Lao không sợ phỉ bắt mà chỉ sợ mấy bác ấy vào làng ssăn "hoa"bị trưởng làng bắt vạ nộp trâu mới thả thôi:D
Cho em xin lỗi thất hẹn vì không chuẩn bị kịp,nhưng em có gởi lấy giùm em 01 bánh nhé:D.

Ơ! Em là Nam thật mà, không tin mời Bác xe3banh kiểm tra em đê [8D]

Em cũng nghĩ là nhanh nhất thì sáng sớm ngày mai các Bác ý mới có thể có bài phóng sự và post những tấm hình đầu tiên.

Bác xe3banh tính mua thêm 1bánh giề thía?[8|][8D]

OSOM
16/7/07
190
0
16
50

Trích đoạn: HoàngLan

Trích đoạn: xe3banh

Ơ! Em là Nam thật mà, không tin mời Bác xe3banh kiểm tra em đê [8D]

Em cũng nghĩ là nhanh nhất thì sáng sớm ngày mai các Bác ý mới có thể có bài phóng sự và post những tấm hình đầu tiên.

Bác xe3banh tính mua thêm 1bánh giề thía?[8|][8D]
Em tưởng tò mò là đặc tính của phụ nữ chứ nhỉ:D

Lão Mộc
30/11/06
1.431
8
38
BÌNH ĐỊNH

Ngày T3 22/7/2008 lại có một số kẻ trong hội OSHN cũng ko kiềm chế đc ham muốn cá nhân ...lại bỏ việc đi chơi :D:D
thôi thì:D ...thân mời các AE tới tham dự buổi chia tay vào lúc 5h30 chiều T2 ngày 21/7/2008 tại quán bia hơi (cạnh hàng cafe trong ảnh nhé) .

(mượn tam cái hình của bác quangoto)

Hạng D
27/11/06
1.377
23
38
50

Em đăng ký xin đi chia tay những kẻ rỗi hơi này :D

O.S.P.D
18/11/06
2.005
25
38
Ha noi

Em cũng đặt cục gạch

O.S.P.D
24/9/04
2.334
19
38
Hồ Chí Minh

Trích đoạn: Kate

Em đăng ký xin đi chia tay những kẻ rỗi hơi này :D

Ơ em tưởng bác cũng giống những kẻ rỗi hơi đấy [8|] :D

Last edited by a moderator:
Hạng C
15/3/06
612
0
16
50
đâu đó

Em chào các bác ạ!
Chân thành cáo lỗi cùng các bác vì sự chận trễ trong công tác thông tin, báo cáo của Ad-Tour-Team (ATT). Mong các bác thông cảm và thứ lỗi vì rất cố gắng nhưng do thời gian di chuyển dài và dịch vụ mạng của đất nước Lào anh em chuối quá nên không mang đến thông tin kịp thời tới các bác. Em sẽ cố gắng trong điều kiện có thể!

Em hứa thật đấy!:D