Hạng D
14/3/07
2.461
137
113
53
Hội OS CrossFire - CLB TDTT OS
Cuối cùng thì em cũng biết tên bài hát = tiếng anh của "Mây Lang Thang" là gì. Nhớ lại khi xưa còn bé, sư huynh và em tối thứ 7 nào cũng trùm mền nghe chương trình ca nhạc được giới thiệu = tiếng Việt của đài VOA (Hồi đó mà bật to là mấy anh xuống hỏi thăm ngay). Nghe tới bài này hay quá, chỉ nghe được mỗi chữ "Rai" (Ride - Chưa học tiếng anh nên hổng biết là gì), nhớ mãi đến sau này nghe "Mây Lang Thang" lời Việt, cất công mò tìm hoài mà hổng biết bản gốc tiếng Anh là gì. Nay biết rồi, bác nào có bản tiếng anh do Sonny và Cher song ca chia sẻ cho em với. Tks.

23/10/06
14.638
5.121
113
Em có bài này trong bộ đĩa tiếng Anh bất hủ của em (17 CD) nhưng không biết post lên cho bác! Bác cứ ra tiệm đĩa tìm mua mấy cái đĩa bất hủ sẽ có bài này.
Bác nghe tạm ở đây!

Hạng D
14/3/07
2.461
137
113
53
Lâu lắm rồi em không mua đĩa, bác cứ chép nguyên con rồi post lên www.mediafire.com, sau đó gửi link lên đây ạ. Chẳng cần đăng ký account đâu. Cảm ơn bác nhiều

Hạng D
12/9/06
4.567
20
0
58
Sài Gòn
Re:Ai có bản này, giúp em: A Cowboy Work Is Never Done - Sonny & Cher - Mây Lang Thang

Đến giò anh còn chưa có bản đó đấy chú mày, cũng không biết do Sonny và Cher hát nữa.:D

Hạng C
27/3/08
994
24.925
93
chốn hoang liêu tiêu sơ
Re:Ai có bản này, giúp em: A Cowboy Work Is Never Done - Sonny & Cher - Mây Lang Thang

mây lang thang là bản lời việt do Nam Lộc viết. Nam Lộc này viết nhiều bản cũng khá hay như Mùa Thu Lá Bay, Mai khi trở lại,....

23/10/06
14.638
5.121
113

Em post tạm cho bác vovinam nghe cho đỡ ghiền trước: A Cowboy Work Is Never Done

Em không có chất lượng cao hơn! chỉ toàn wma thôi!

Last edited by a moderator:
Hạng D
14/3/07
2.461
137
113
53

Sau một hồi mày mò, em dùng torent down được nó rồi nè mấy bác. Cám ơn khoa học.

[link]http://www.mediafire.com/file/uomnjmbmgio/Sonny[/link] and Cher - A Cowboys Work Is Never Done.mp3

Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM

Cảm ơn bác Vovinam, lâu lắm mới lại được nghe bản nhạc này. Nhớ lại thời trai mới lớn...;)
Các bác nghe thêm trên trang nhạc trực tuyến thời nay, có cả mấy phiên bản tiếng Việt trước 75 nè:
http://www.nhaccuatui.com/nghe?M=fDZ33jei4S
Down được luôn nếu nhập tên user và pass theo gợi ý của website.