Hạng B2
8/5/06
332
3
0
RE: Ai đã test Focus 5 cửa ?

Cứ thử một lần đi, rồi bạn sẽ .... chán ngay đấy mà!
Thử chứ k phải mua nghen.

Hạng B2
28/12/05
220
2
18
Hà Nội Việt Nam

Bác vinamotor chớ có vội tin nhà đài mình, nói <30K với bon Ford VN thì khó lắm. Mà bác long nhà ta có vẻ anti Ford quá nhỉ, có lẽ sắp tới có chương trình thử xe bác nên làm một chuyến thử xem nó có cụt như bác nghĩ không, nhưng em tin là Focus Hatch nếu có giá <36K sẽ hút đấy

Tập Lái
1/11/04
47
0
0

em không cần test em này một khi đã ghét rồi thì ford gì thì ford cũng vẫn vứt.bác nào thích cứ mua đi về sau vừa đi vừa bực mình khổ lắm:mad:

HVD
Hạng B1
13/1/06
69
1
0
HCM

Trích đoạn: long

em không cần test em này một khi đã ghét rồi thì ford gì thì ford cũng vẫn vứt.bác nào thích cứ mua đi về sau vừa đi vừa bực mình khổ lắm:mad:
Nè, bác long làm gì cay cú với Ford thế ? Hình như Ford lỡ đắc tội với bác ?:)

Hạng C
22/8/05
587
0
0

sao các bác cứ ghét ford thế nhỉ
em thấy nó toàn đưa xe đời chót vào VN,options cực đầy đủ,sao các bác định kiến với nó thế

Hạng B1
20/4/06
53
0
0

Phải <30K để cạnh tranh với Innova chứ... Giá cao thì cũng chẳng ai mua...xe Innova thì chạy đầy đường mà giá cứ trên 30K thì cứ trùm mềnnnn...các bác nhể???

Tập Lái
1/11/04
47
0
0

em chỉ chia sẻ kinh nghiệm của em cho bac nào định mua xe ford để đừng như em thôi diễn đàn là để chia xẻ kinh nghiêm mà đúng ko bác 2snguyen:D

Hạng F
22/5/05
17.658
6.052
113
59
Thành phố Run Quất

em chỉ chia sẻ kinh nghiệm của em cho bac nào định mua xe ford để đừng như em thôi diễn đàn là để chia xẻ kinh nghiêm mà đúng ko bác 2snguyen
Bác phải nói rõ bác dùng xe gì? lí do cụ thể để bác chê. Có thế thằng ford mới phục và anh em trong OS mới dễ tiếp thu chứ.

Hạng D
12/10/04
3.223
481
98

Trích đoạn: long

em chỉ chia sẻ kinh nghiệm của em cho bac nào định mua xe ford để đừng như em thôi diễn đàn là để chia xẻ kinh nghiêm mà đúng ko bác 2snguyen:D
Bác cứ lấp lửng hoài e chán quá ! [8|]

Last edited by a moderator:
Hạng C
22/8/05
587
0
0

ford thì chỉ đắt thôi,chứ còn tiêu chuẩn của nó thì cao đấy chứ các bác