Tags
rush
Hạng D
28/6/13
1.024
1.259
113
HCM
Mod thêm cái hình minh hoạ. Chuẩn bị cho lên trang chủ nữa là xong
Sao bác biết trước hay thế. Bài thế này mà được lên luôn trang chủ luôn mới máu. Lên trang chủ dễ thế sao? :D

Hạng C
5/10/13
726
452
63
Trừ Camry và Altis thì em thấy nó thùng tôn thật đấy bác, máy chán, bồng bềnh lái chán. Nhưng không thể phủ nhận máy nó bền, đồ nó rẻ, và đa số người dùng họ chỉ cần vậy thui. Xe nào cũng có tập khách riêng của nó.
Đồ chuẩn tụi nó cũng chả rẻ đâu nghen bác. Đồ tàu copy trên yersin bán thì rẻ :)). Chớ e cũng chạy toy đây cứ rớ vô chính hãng thì vặt đẹp. Còn bền thì còn tại người dùng. Con pickup e xài 7 năm rồi mới hơn 100.000km nhưng năm ngoái đợt 90k nó cũng hỏng dàn lạnh thay hơn chục củ trong hãng. Dù là pickup nhưng toàn đi chơi chả cày bày bừa mấy. Mà dàn lạnh lăn ra hỏng thì chiếc morning mụ vợ em chạy ( mua cũ ) cũng gần 100k km vẫn phà phà mát lạnh. Kaka. Kết luận bọn nó bền thì nên xem lại....

Hạng C
2/3/17
862
718
113
Vung tau
Các bác cứ nói đồ toyota rẻ. E mới làm con vios hơn 20 củ. Gồm có: 4 đĩa phanh, 4 bộ má phanh, cụm bơm xăng cả jac điện, vệ sinh bec phun, 4 cai bugi,

• Like
Reactions: kenbull2601
Tập Lái
6/1/14
49
45
18
Thực ra tại nhiều ng quá ác cảm với Toy nên mặc định nó là "thùng tôn", chỉ có ng sử dụng mới thấy nó đáng giá và thực dụng ntn.
thì nó là thùng tôn thiệt mà. cá nhân e thấy ai sở hữa toy lần đầu hoặc là kinh doanh thì mới thấy nó đáng giá và thực dụng

Tập Lái
23/5/18
2
0
1
38
Dạ thưa, âm thanh em này mà ngon thì trình độ nghe loa nhật thôi đúng chất tai nghé.
Em này mình chạy thử không yêu đc, tăng tốc y như xpander không vọt đc, nhưng kém xpander là ồn hơn

Hạng B2
11/12/11
255
224
43
Đồ chuẩn tụi nó cũng chả rẻ đâu nghen bác. Đồ tàu copy trên yersin bán thì rẻ :)). Chớ e cũng chạy toy đây cứ rớ vô chính hãng thì vặt đẹp. Còn bền thì còn tại người dùng. Con pickup e xài 7 năm rồi mới hơn 100.000km nhưng năm ngoái đợt 90k nó cũng hỏng dàn lạnh thay hơn chục củ trong hãng. Dù là pickup nhưng toàn đi chơi chả cày bày bừa mấy. Mà dàn lạnh lăn ra hỏng thì chiếc morning mụ vợ em chạy ( mua cũ ) cũng gần 100k km vẫn phà phà mát lạnh. Kaka. Kết luận bọn nó bền thì nên xem lại....
Chảng hiểu. Xe toy 10 năm máy kêu như máy cày mà nhiều ông khen

• Like
Reactions: kenbull2601
Hạng D
17/12/17
1.218
30.120
113
Chảng hiểu. Xe toy 10 năm máy kêu như máy cày mà nhiều ông khen
Cứ ngồi lên 100 em taxi vios, innova thì biết có em nào ra hồn không. Con nào cũng rệu rã. Cứ thấy chạy lâu tưởng bền, ai dè vài năm thì te tua xơ mướp, từ đó trở đi vẫn ráng lết, nhưng ngồi xe như đày đọa thân xác. Gớm. Đi xe 10 năm kêu bền, nhưng hết 5 năm trong đó là 5 năm vật vã rồi.

Hạng B2
10/9/16
223
131
43
40
wow, mua cái xe mà bác chỉ ghi có vài dòng...âm thanh tốt quá, :D bác vui tính thật.