Tags
rush
Tập Lái
4/3/18
27
8
3
43
Em cũng cực lực phản đối những người anti xe Toyota nói riêng và xe Nhật nói chung.
Mình ở VN mà phải biết điều chứ, mua xe ngon, rẻ và bền chạy ko hư hỏng thì phải bỏ thêm tiền mua phụ kiện 1 cách tự nguyện. Để hãng họ ép buộc mới chịu mua để đc kí hợp đồng thì chẳng phải mình là thằng ăn cháo đá bát sao :(
Hai cụ đúng là cá mè một lứa, fan cuồng ah

Hạng B2
4/11/13
257
313
63
E có ông anh rễ cọc 50tr từ hồi Rush chưa về. Đến khi showroom báo là có xe rồi mời a ra xem, ổng với ông bạn là thợ đi xem về 2 ông chê không còn gì nào là ghế nhỏ, xe chật, nội thất xấu, cần số y như que sắt,... ổng đã rút cọc và đặt xe khác. E chưa thấy thực tế xe thế nào chứ e coi bên Xehay thấy bác Hùng Lâm cao 1m8 mà thấy cái lưng ghế ngắn củn cởn là e ớn rồi không bít ngồi nhiều có bị đau cổ ko.
Dành cho ae nào quan tâm Rush: ở chỗ e mua Rush thì phải mua thêm 50chai tiền lạc nữa ạ.

• Like
Reactions: dolice777
Hạng F
7/8/17
7.465
10.165
113
Trừ Camry và Altis thì em thấy nó thùng tôn thật đấy bác, máy chán, bồng bềnh lái chán. Nhưng không thể phủ nhận máy nó bền, đồ nó rẻ, và đa số người dùng họ chỉ cần vậy thui. Xe nào cũng có tập khách riêng của nó.
Đồ nào của toy mà rẽ bác nhỉ? Vào hãng giá cũng như merc chứ có rẽ hơn đâu

Hạng B2
24/10/13
416
266
63
E có ông anh rễ cọc 50tr từ hồi Rush chưa về. Đến khi showroom báo là có xe rồi mời a ra xem, ổng với ông bạn là thợ đi xem về 2 ông chê không còn gì nào là ghế nhỏ, xe chật, nội thất xấu, cần số y như que sắt,... ổng đã rút cọc và đặt xe khác. E chưa thấy thực tế xe thế nào chứ e coi bên Xehay thấy bác Hùng Lâm cao 1m8 mà thấy cái lưng ghế ngắn củn cởn là e ớn rồi không bít ngồi nhiều có bị đau cổ ko.
Dành cho ae nào quan tâm Rush: ở chỗ e mua Rush thì phải mua thêm 50chai tiền lạc nữa ạ.
Giá xe có 668tr ah mà trang bị an toàn gần như full , gẩm cao , hệ thống đèn led , 8 loa , mà bác còn đồi ghế to thì bác nên mua avanza ghế bao to , xe rộng nữa và giá cũng rẻ hơn rush , , bác thích cần số to đẹp thì nên mua expander , bác so người 1m8 với ghế thì em thua . Rush em cao 1m7 , 69kg ngồi ghế thoải mái .

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
5/3/14
2.016
711
113
TPHCM
Chúc mừng anh tậu đc siêu xe. Tiền gắn phụ kiện hết nhiêu vậy anh? Rush 8 loa nên chắc hay hơn mấy anh đồng hạng
trang bị 8 loa....Toy bán phụ kiện tinh tế quá. Theo em thấy bài viết này mang tính chất PR quá, xe Toy chắc sắp tới có trang bị phiên bản luxury cho KD dịch vụ VIP quá!

Hạng B2
27/5/16
346
761
93
Ôi! Bác lựa chọn thật là sáng suốt. Nick bác là Supercar thì đi Rush là quá hợp rồi. Like