Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
1/2/05
683
127
43
RE: American Muscle

@phuhaonguyen :bác Rac3r nói đúng lắm bác à ,mui bạt chạy ồn lắm ,ồn ở đây 0 phải là tiếng động cơ mà là tiếng gió ,rất khó chịu ,như xe LD vn ý
@rac3r : tại sao em Viper trên lại 0 đáng tiền hả bác ,em 0 hỉu ??? ,
em cũng đặt đc 1 em Mustang về rồi bác à ,lần trước nhờ bác góp ý đó ,nhưng em ít tiền nên chơi xe Lào thui hihi ,block V8 4,6L ,em thì em vẫn mê American Muscle và beuty ,0 khoái mấy loại kia lắm ,khoảng tầm 1 tháng nữa về ,lúc đấy bác phải giúp em nha
@akarapovic : bên Mỹ thì 0 nói láo như vn đc đâu bác à ,có người KT mà ,với cả 1000hp thì có thể lém
bác coi lại câu nói này nhé

Hạng B1
2/4/05
79
2
0
HCM

Chính xác, chạy mui trần, gió bạt thì đạt được tốc độ 255 thí quả thật khủng khiếp, chắc là phía trước có em F1 cản gió bớt rối, em này núp gió ... Có tiền mua em này, em đi mua Garlado hay carrera phang cho sướng ... mà đường sá đâu mà phang

Hạng D
28/4/06
3.334
19
0
39
AG

Trích đoạn: fgtambmw

@phuhaonguyen :bác Rac3r nói đúng lắm bác à ,mui bạt chạy ồn lắm ,ồn ở đây 0 phải là tiếng động cơ mà là tiếng gió ,rất khó chịu ,như xe LD vn ý
@rac3r : tại sao em Viper trên lại 0 đáng tiền hả bác ,em 0 hỉu ??? ,
em cũng đặt đc 1 em Mustang về rồi bác à ,lần trước nhờ bác góp ý đó ,nhưng em ít tiền nên chơi xe Lào thui hihi ,block V8 4,6L ,em thì em vẫn mê American Muscle và beuty ,0 khoái mấy loại kia lắm ,khoảng tầm 1 tháng nữa về ,lúc đấy bác phải giúp em nha
@akarapovic : bên Mỹ thì 0 nói láo như vn đc đâu bác à ,có người KT mà ,với cả 1000hp thì có thể lém
bác coi lại câu nói này nhé

Theo em biết thì Mĩ nói dóc bà cố luôn và nhiều thằng còn xạo bà cố nữa :D

Mà Em không tin chiếc Dodge Viper 1000hp. Bảo đảm không có công ty bảo hiểm nào ở Mĩ dám bán bảo hiểm cho bác đâu. Tầm 400hp đã khó mua bảo hiểm rồi. Mã lực càng cao thì tiền bảo hiểm của bác sẽ càng cao.

Xe em chỉ có 300hp mà em từng bị một công ty bảo hiểm từ chối bán bảo hiểm đấy.

Hạng B2
27/8/05
147
2
0

1) có tiền là mua cái gì cũng được
2) 1000hp với cái máy lớn (8.3L) như Viper thì không khó đâu

Hạng C
19/12/06
629
2
0
53

Trích đoạn: chain

Bác không nêu thí do tại sao. Thông thường hăng bảo hiểm sẻ bán cho những ai muốn mua. Chỉ trừ phi bác có quá nhiều ticket, tai nạn thì nó mới từ chối bác thôi.

Hạng D
28/4/06
3.334
19
0
39
AG

Trích đoạn: nineeleven

Trích đoạn: chain

Bác không nêu thí do tại sao. Thông thường hăng bảo hiểm sẻ bán cho những ai muốn mua. Chỉ trừ phi bác có quá nhiều ticket, tai nạn thì nó mới từ chối bác thôi.

Em kô có bị ticket gì cả. Lúc đó nó nói là policy của nó là thế, không bán insurance cho người dưới 25 tuổi mà sử dụng xe 300 hp :mad:

Hạng C
28/12/06
690
8.061
93
44
Gầm Cầu Ông Lãnh

Mấy em này mà nẹt ga cái chắc hết tháng lương em quá ...javascript:void(AddText(':D'))
javascript:void(AddText(':D'))javascript:void(AddText(':D'))
javascript:void(AddText(':D'))

Hạng B2
21/12/06
430
0
16
www.myspace.com

Bác chain sài hãng bảo hiểm nào vẩy?? bạn em cũng có 1 em 350Z nhưng mà nó mới có 21 à
heh hên quá em stang của em trên giấy tờ chỉ có 198hp thui heh
Ý mà chiếc Dodge viper Henessy 1000hp là có hãng bảo hiểm cho xe Exotic riêng mà bác chain (giống như mấy em JDM cũng có hãng bảo hiểm chuyên dùng) chứ hãng bh thường hình như không nhận mắy em này
chiếc này đã đưo5c Road and Track mag test drive ròi bác ạ, nó vượt wa chiếc Lola Champ car lun á

Status
Không mở trả lời sau này.