Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
28/1/05
781
19
18
60
Hà Nội
có mấy em Muscle độ muốn chia sẻ với các bác ,cũ rùi nhưng nhìn vẫn đẹp:D
1 Dodge Viper Twin-turbo ,nghe nói chạy còn nhanh hơn cả veyron, max 410km/h ,thía này thì cần gì đến veyron chứ :D,trong khi tiền mua veyron mua đc 4 em này

Ford Mustang shadrach GT Twin-turbo 900hp ,cũng khủng fet ,em này thì hình như chỉ đặt hàng mới có ,0 sx đại trà ,0 bít ? tiền ,chắc cũng đắt

em định đua cùng máy bay:D

vành 20inc ,với lốp của Toyo ,phanh brembo ceramic nhé;) ,khủng we

nội thất ốp Carbon Fiber

các bác thấy thía nào ?? American Muscle cũng đc đấy chứ nhỉ ?

Last edited by a moderator:
Hạng B2
21/12/06
430
0
16
www.myspace.com
RE: American Muscle

em Hennessy viper Vernom đến 1000hp, 225K, 0-60mph trong 2.9 thua em veyron 0.4 sec và em S7 0.1 sec.. Topspeed cao hơn em veryon một chút 255mph (so với 253) nhưng mà hiện giờ chỉ còn 21 em (tổng sản lượng 24em) nhưng mà hông ai mua tại zì hổng đáng (ở gần nhà mình có 1 em này, thấy đậu ở trong vallet)
xe nhìn thóang wa giống như Dodge viper SRT, chạy nhanh sẽ bị ồn (do mui vải)
Có tiền thì cũng đừng mua 2 em này, mua em SLR McLaren zìa còn có lí
Nhưng nói gì thì nói, ai cho em thì em lấy àh heh heh
còn em Stang thì hông có biết rõ

23/10/06
14.638
5.121
113

Trích đoạn: Rac3r
xe nhìn thóang wa giống như Dodge viper SRT, chạy nhanh sẽ bị ồn (do mui vải)
Có tiền thì cũng đừng mua 2 em này, mua em SLR McLaren zìa còn có lí
Nhưng nói gì thì nói, ai cho em thì em lấy àh heh heh

Mấy em này khi chạy nghe tiếng nổ mới phê bác à!

Hạng B2
21/12/06
430
0
16
www.myspace.com

em không nói về tiếng nỗ, (Em cũng khoái tiếng nỗ lắm) em nói về tiếng gió bạt trên mui xe kìa bác
bạn gái em chạy chiếc audi a4, mỗi lần chạy nhanh là gió bần bật, ba em cũng có 1 chiếc conv cũng ồn lắm, nếu gắn mui cứng vào thì ok
thêm vào đó mui trần nặng hơn mui cứng (do có các máy móc và dàn điện) và aero không tốt, không thích hợp cho chạy nhanh

Hạng B2
27/8/05
147
2
0

tui hơi khó tin chiếc Viper chạy được 255mph, tui rất nghĩ đây là con số cầm máy tính ra tính chứ không phải con số được chứng minh ngòai đường đua.

Hạng C
28/1/05
781
19
18
60
Hà Nội

@phuhaonguyen :bác Rac3r nói đúng lắm bác à ,mui bạt chạy ồn lắm ,ồn ở đây 0 phải là tiếng động cơ mà là tiếng gió ,rất khó chịu ,như xe LD vn ý:D
@rac3r : tại sao em Viper trên lại 0 đáng tiền hả bác ,em 0 hỉu ??? ,
em cũng đặt đc 1 em Mustang về rồi bác à ,lần trước nhờ bác góp ý đó ,nhưng em ít tiền nên chơi xe Lào thui hihi ,block V8 4,6L ,em thì em vẫn mê American Muscle và beuty ,0 khoái mấy loại kia lắm ,khoảng tầm 1 tháng nữa về ,lúc đấy bác phải giúp em nha
@akarapovic : bên Mỹ thì 0 nói láo như vn đc đâu bác à ,có người KT mà ,với cả 1000hp thì có thể lém

Last edited by a moderator:
23/10/06
14.638
5.121
113

Cảm ơ các bác chỉ giáo! Em chân quê chưa thưởng thức mấy em mui bạt nên không biết!:D

Status
Không mở trả lời sau này.