Hạng D
30/10/09
1.097
4
38
123
@tuanít84: vâng cảm ơn bác, khi nào có dịp tụi em xin được hội kiến GMFC của bác ạ:).
@bk36: bác dí chậm rồi chứ em với bác ăn tôm có đi nhanh đâu :cool:

Hạng F
20/6/05
5.430
269
83
35
Theo tin từ Bộ nội vụ của Hội KMSC thì bác Nhóc cần thời gian rèn luyện tay lái và tư tưởng để biết rõ đâu là đường đua F1 và đường giao thông công cộng :D
Tối qua chúng em vừa có 1 buổi off nhanh bất thường (bác Rồng, Kombat và em) để vạch ra một số nội dung hoạt động ăn chơi nhảy múa cho thời gian tới. Trên tinh thần là chúng ta sẽ phát triển theo hướng dã ngoại mang đậm tính nhân văn.
Cũng vì bữa off này mà em đang phải gánh chịu 1 nỗi oan to tát và bác Nhóc chỉ định trong thời gian sớm nhất phải gột rửa cho sạch (cái tội bỏ ốc Nhóc mà mê ốc Rồng ^_^)
Vì thế sắp tới bác nào có thời gian đi ăn ốc thì hú nhau cái đê ^_^

Hạng D
30/10/09
1.097
4
38
123
Em đề nghị ngay tối nay or mai chúng ta phải quán triệt ngay tư tưởng đi ăn ốc... Vì thế nên bây giờ em sẽ ra ngoài lập topic ngay ạ! :D

Hạng C
20/1/10
676
32
28
40
yeuxehoi nói:
Theo tin từ Bộ nội vụ của Hội KMSC thì bác Nhóc cần thời gian rèn luyện tay lái và tư tưởng để biết rõ đâu là đường đua F1 và đường giao thông công cộng :D
Tối qua chúng em vừa có 1 buổi off nhanh bất thường (bác Rồng, Kombat và em) để vạch ra một số nội dung hoạt động ăn chơi nhảy múa cho thời gian tới. Trên tinh thần là chúng ta sẽ phát triển theo hướng dã ngoại mang đậm tính nhân văn.
Cũng vì bữa off này mà em đang phải gánh chịu 1 nỗi oan to tát và bác Nhóc chỉ định trong thời gian sớm nhất phải gột rửa cho sạch (cái tội bỏ ốc Nhóc mà mê ốc Rồng ^_^)
Vì thế sắp tới bác nào có thời gian đi ăn ốc thì hú nhau cái đê ^_^

Thì ra vì bác mà em bị cho leo cây....hichcich làm em buồn đi chơi đến 3h sáng mới về....

Hạng C
20/1/10
676
32
28
40
Chúc mừng hội KIA morning có chuyến off hoành tráng, mong có dịp giao lưu với Anh em GMFC & Friends của chúng tôi nhé

Bác tuanit184 ơi, bác chung và bác nam bên hội bác là bạn thân em đó...hôm nào KMSC va GMFC cùng nhau tổ chức off cho hoành tráng....

Nghe nói GMFC dự tính đi off ở Lagi, nếu vậy KMSC mình cùng đi cho vui...

Bác rồng ơi ơi!!!!!!!!!!! Tổ chức cuộc họp khẩn đi bác ơi...... giao lưu với GMFC kìa....

Ra Lagi có bác Ricky-do rùi lo gì kekekek!!!

Anh em bỏ phiếu lẹ lẹ nhé..

Hạng D
27/2/08
1.095
309
83
53
Đà Nẵng
Trời, chiều thứ 7 em cũng ở VT mà ko biết bác Khactrung xuống. Hic hic. Ko thì giao lưu tý.

Hạng B1
13/1/10
72
1
8
45
Dragontu78 nói:
@bk36: Logo KMSC thì còn nhiều nhưng logo OS thì em chỉ còn 1 cái....

Vậy khi nào bác ghé BH thì mang theo cho e nhé. E mời bác coffe :D Tks bác trước!