Chi Hội Trưởng SubaruFC
15/6/06
2.729
1.581
113
Uh tắt đèn cái đã lắm các bác. :D

Hạng D
10/5/07
3.860
15
0
TP.HCM
www.sachngoaingu.net
Trên đường về, chạy tới KCN Gò Dầu (em không nhớ rõ) bắt gặp bác BK41K36 chạy phía trước, em nhá đèn + bấm kèn liên tục chỉ sợ mấy xe khác tưởng em khùng....hehehe.....ngay sau đó nhận được tin nhắn của khactrung....."Anh ơi, rủ bác phía trước vô hội mình luôn đi anh"......

Last edited by a moderator:
Hạng D
30/10/09
1.097
4
38
123
Haiz, các bác sao đi lâu rứa, em với bác ăn tôm đua về sớm sủa lắm, ngó lại phía sau chẳng thấy bác nào muh buồn rười rượi...:confused:.
Em có ý kiến là các bác đi off xa nên mang theo bộ đàm để tiện bề liên lạc và... còn 8' được như bên hội câu cá của em vậy, như thế sẽ không thấy mệt và có thể hõ trợ nhau kịp thời khi đi trên xa lộ :D

Hạng C
9/2/09
500
22
18
Chúc mừng hội KIA morning có chuyến off hoành tráng, mong có dịp giao lưu với Anh em GMFC & Friends của chúng tôi nhé

Hạng C
7/9/08
540
5
18
50
liamvn nói:
Kombat nói:
...
cho nên em cân thận lấy hàng ra để ở ghế tài :D, có gì còn xài kịp
...

Em tò mò tí là bác xài hàng gì ah? Để em còn bít mà học tập theo với ah.

súng nước!!!.

Chi Hội Trưởng MazdaFC
28/4/08
7.583
1.210
113
duchieu214 nói:
liamvn nói:
Kombat nói:
...
cho nên em cân thận lấy hàng ra để ở ghế tài :D, có gì còn xài kịp
...

Em tò mò tí là bác xài hàng gì ah? Để em còn bít mà học tập theo với ah.

súng nước!!!.

hình như em hay thấy xe bác bên quận 7 thì phải biển số 65 phải không bác ?

Hạng B1
13/1/10
72
1
8
45
Lần đi VT này e hơi bị xui các bác ạ. Hôm thứ 7 e xuống muộn (hơn 21h) mới tới VT. Đi tìm KS mãi mà chẳng chỗ nào còn phòng thấy bí quá thế là đành phải chui vào nhà nghỉ. Đi nhậu với các bác về đến nhà nghỉ đã gần 2h sáng thì bị đóng cửa gọi chủ nhà mãi không được e định đậu xe ngoài đường luôn rồi trèo cổng vào
. Tính hơi cẩn thận nên em lấy hết giấy tờ xe (thường thì lúc nào e cũng để trong xe) đem vào phòng. May mà gọi mãi chủ nhà cũng chịu dậy mở cửa. Vậy là hôm sau về loay hoay thế nào mà để quên toàn bộ giấy tờ xe, bằng lái... về gần đến nhà mới phát hiện ra. Gọi điện lại nhà nghỉ may mà họ dọn phòng tìm thấy đang giữ hộ.
Xin lỗi bác rồng và ace do sáng hôm sau máy điện thoại e hết pin thành thử tắt máy luôn. Không nhận được tin nhắn đi ăn sáng của bác kịp thời

Lúc về thấy nhocquay và một xe màu đen chạy trước mà e dí theo không kịp. Một lúc sau thì thấy bác rồng tới sau đó thấy bác khactrung vượt qua

Hạng D
10/5/07
3.860
15
0
TP.HCM
www.sachngoaingu.net
Úi, biết thế chúng em mời 2 bác ở lại Hoa Phượng Đỏ binh xập xám hoặc cào rùa đến sáng thì đâu đến nỗi khổ thế...hihihi....Em nháy đèn bấm còi sau bác mà chỉ sợ thiên hạ chửi em khùng thôi....

Em về sau cùng vì có ghé thăm Con Bò Sữa.....cho tỉnh ngủ...

Vụ bộ đàm mà NhocQuay nhắc đến rất hay, anh em nào có khả năng thì trang bị luôn đi...mình đang nhờ Kombat hỏi nơi bán và giá cả. Mình sẽ thông báo cho mọi người biết nhé. Khi off xa mà không 8 được thì buồn ngủ lắm.

@Bác tuanit184: chúng em rất vui được làm quen với hội của các bác, hẹn sớm có dịp anh em mình giao lưu nhé.

Last edited by a moderator:
Hạng B1
13/1/10
72
1
8
45
Hôm nọ em có xin bác rồng logo OS và KMC mà ko biết bác có còn không bác ??