Hạng D
10/5/07
3.860
15
0
TP.HCM
www.sachngoaingu.net
Chào anh em nhà Morning,

Chắc anh em nhà mình ăn Tết với gia đình đến nay cũng hết bánh kẹo, dưa mắm rồi nhỉ. Sau buổi off sáng nay, anh em nhà Morning thống nhất sẽ đi off tại Vũng Tàu vào ngày 13 và 14/03/2010, chương trình mình tạm đề nghị như sau:

Ngày 13/03:

- Khởi hành lúc 13h ngày thứ 7 (13/03/2010)
- Trên đường đi anh em mình sẽ dừng chân tại Long Thành để bày binh bố trận và nghỉ giải lao hoặc anh em nào có điểm dừng chân hay hơn thì đề xuất nhé.
- Đến Vũng Tàu khoảng 17h, nhận phòng (dự kiến là khách sạn Hoa Phượng Đỏ)
- Nghỉ ngơi, 19h anh em mình đi mum mum tại Gành Hào
- 21h nhậu sương sương đến khi nào hết bia thì ngủ
- Và cuối cùng thì ... anh em độc thân nào không ngủ được thì.....tự do muôn năm....hihihi....

Ngày 14/03:

- Anh em mình thức dậy lúc 8h sáng hoặc anh em nào muốn tắm biển thì cứ tự do.
- 9h cùng nhau đi ăn sáng và cafe
- Lang thang vài điểm để có thể chụp hình lưu niệm.
- 11h30 về khách sạn thu xếp hành lý để trả phòng (anh em nào muốn ở lại thêm nhớ báo trước nhé)
- 12h30 anh em mình đi mum mum tại Con Sò Vàng
- Mum xong giờ nào thì lên đường về lại SG giờ đó.

Tạm thời là như vậy, địa điểm ăn uống và cafe thì anh em nào có chỗ vui hơn thì cứ đề xuất nhé.

Anh em nhà mình bắt đầu đã Cancel, anh em mình sẽ đi tự túc rồi gặp nhau tại Vũng Tàu.

Mẫu đăng ký:
Nick:
Số người tham dự: ? người lớn (kèm theo giới tính), ? trẻ em (kèm theo tuổi) để tiện việc xếp phòng và tính kinh phí
Điện thoại liên lạc:

Sau khi có số lượng đầy đủ mình sẽ ước tính chi phí và tiến hành thu tiền, anh em cố gắng đăng ký sớm vì mùa này khách sạn tại Vũng Tàu hơi đông, khó đặt phòng.

DANH SÁCH ĐĂNG KÝ OFF VŨNG TÀU:

1- Dragontu78: 2 (1 nam + 1 nữ)
2- NhocQuay: 3 (nữ)
3- Ricky_do: 3 (2 nam + 1 nữ)
4- Bambu: 2 (1 nam + 1 nữ)
5- Khactrung: 2 (1 nam + 1 nữ + 1 baby)
6- Yeuxehoi: 2 (mặc dù xuống sau nhưng cũng không được ưu đãi mà còn bị phạt nặng...hình phạt ra sao đến lúc đó sẽ biết)
7- Number 1: 2 (1 nam + 1 nữ)
8- Votan: ?
9- Bryan: ?
[strike]10- KiaMorning2009: 4 (1 nam + 3 nữ)[/strike]
11- Be_Lexus: ?
12- Atomchan: 1 (1 nam + đang tuyển nữ đi cùng)

Tổng cộng: 17 người và 3 dấu hỏi

Last edited by a moderator:
Hạng D
30/10/09
1.097
4
38
123
Em xin đặt nửa cục gạch... Em sẽ confirm với bác người và xe sau nhé :D

Tập Lái
25/1/08
16
2
3
chào các bác,

mình xin đăng ký chào hàng trước nha, hy vọng đắt hàng :
Nick: bambu
Số người tham dự: 2 người lớn ( gồm e và gấu vợ )
Điện thoại liên lạc: 0988608748.

P/S : cuối tuần có đi offline với các bác ở vườn xưa , hôm đó thật vui khi gặp mặt các bác. Tiếc là có chuyện về quê nên k ở lại theo ăn chơi tiếp đc. Mà sao em tìm hoài k thread report vụ offline hôm qua ???

@Nhoc quay : hic , mình định pm cho bác nhưng chưa đủ bài post T_T. thôi có gì nhờ bác update thông tin dùm vụ đóng kinh phí của
bambu (myself) : 200k
heomoi (a trai mình) : 200k

Chi Hội Trưởng MazdaFC
28/4/08
7.583
1.210
113
bambu nói:
chào các bác,

P/S : cuối tuần có đi offline với các bác ở vườn xưa , hôm đó thật vui khi gặp mặt các bác. Tiếc là có chuyện về quê nên k ở lại theo ăn chơi tiếp đc. Mà sao em tìm hoài k thread report vụ offline hôm qua ???

@Nhoc quay : hic , mình định pm cho bác nhưng chưa đủ bài post T_T. thôi có gì nhờ bác update thông tin dùm vụ đóng kinh phí của

bái phục bác đây là bài đầu tiên của bác .

@ Rồng :, em sẽ confirm sau he he .

Hạng F
20/6/05
5.430
269
83
35
bambu nói:
chào các bác,

Để em update bác vào danh sách ạ, welcome bác, em nhớ bác mà, nick cũng giống người lắm

@ bác Rồng: dạ em xin đăng ký 2 người lớn, sáng sớm CN (14/3) em sẽ xuống VT vì tối T7 bạn em thi thuyết trình ạ.
Nick: yeuxehoi
Số người tham gia: 2 người nhớn
Thời gian: sáng CN (14/3)
Số điện thoại: bác có zồi nhoa

Hạng D
30/10/09
1.097
4
38
123
yeuxehoi nói:
bambu nói:
chào các bác,

Để em update bác vào danh sách ạ, welcome bác, em nhớ bác mà, nick cũng giống người lắm

@ bác Rồng: dạ em xin đăng ký 2 người lớn, sáng sớm CN (14/3) em sẽ xuống VT vì tối T7 bạn em thi thuyết trình ạ.
Nick: yeuxehoi
Số người tham gia: 2 người nhớn
Thời gian: sáng CN (14/3)
Số điện thoại: bác có zồi nhoa

Bác iuxehoi sao lại xuống sáng sớm, nhìn mặt bác gian quá, nghi lắm nha :D...