Hạng D
20/12/13
2.059
729
113
thôi em xóa, haha,

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
17/11/14
831
922
93
1. Em mua xe phục vụ nhu cầu đi lại cá nhân, chở vợ chở con. Em hong 'chơi' xe.
2. Em cũng ko rủng rỉnh tiền bạc vì còn phải lo nhiều thứ cho gia đình.
3. Em nghĩ gắn cản sau bảo vệ xe 1 chút tránh trầy xước ở xứ ở mà 2B đông như quân nguyên thì cũng ko hẳn là 'độ' xe. Cũng chưa từng bỏ vài chục chai độ cái này cái kia bao giờ.
Luật cho thì gắn, ko thì tháo cũng chả ảnh hưởng gì lắm. Và em tin nhiều người cũng chung hoàn cảnh chả dư dã gì. Đâu phải lúc nào cũng xxx đâu bác. Mà hở ra là xxx mãi bác làm hư cán bộ hết rồi :D

Hạng D
20/12/13
2.059
729
113
3. Em nghĩ gắn cản sau bảo vệ xe 1 chút tránh trầy xước ở xứ ở mà 2B đông như quân nguyên thì cũng ko hẳn là 'độ' xe. Cũng chưa từng bỏ vài chục chai độ cái này cái kia bao giờ.
Luật cho thì gắn, ko thì tháo cũng chả ảnh hưởng gì lắm. Và em tin nhiều người cũng chung hoàn cảnh chả dư dã gì. Đâu phải lúc nào cũng xxx đâu bác. Mà hở ra là xxx mãi bác làm hư cán bộ hết rồi :D
uhm, vậy thôi sợ xxx bắt thì tháo đi, đi zin đi, xong, vậy thôi bàn tán chi cho mệt

Hạng D
20/12/13
2.059
729
113
nói như bác vậy thôi cứ zin mà đi, sợ thì tháo, còn gắn thì xxx bắt vì trong hình đăng kiểm không giống như xe bên ngoài thì xxx phạt, vậy thôi

Hạng D
20/12/13
2.059
729
113
em vừa bán chiếc cruze LTZ độ banh nóc nhà mà anh em nào trên OS này cũng biết, em làm banh cái thớt GM luôn, vừa bán cho ông anh ở biên hòa 455 triệu,
trước khi bán ông đó, ông sợ xe độ nhiều quá sẽ không qua lọt đăng kiểm nên nhờ em đi đăng kiểm cho ông ta trước, tiền đăng kiểm ông anh em chịu, em lên đăng kiểm, có ông anh quen trong đó, đưa.................. chút xíu, ra xong lấy đăng kiểm ngon lành, mà xe em lúc đó có đuôi cá body kit, độ đèn, độ pô, mà xe vẫn đâu bình thường, xong ông lấy xe thôi, có gì đâu mà anh em bàn hoài, mệt

Hạng D
20/12/13
2.059
729
113
Ý bác chủ là : dân chơi ko sợ mưa rơi . Nhưng mưa rơi lớn quá thì dân chơi đi về .kkkkaaa
không phải chuyện dân chơi bác ah, mà là đã đam mê thì cứ chơi, đừng có sợ, thế thôi

Hạng D
20/12/13
2.059
729
113
tiền ít độ ít, tiền nhiều độ nhiều, quyền của mình, ra đường đi đúng luật là xong thôi