Hạng F
3/10/15
9.738
11.970
113
ăn bò bít tết,, bánh mỳ tỏi sang hơn bác
Tháng 6 tháng 7 này mọi năm là kể như sáng thức giấc trong khách sạn xuống xé bánh mì rọc bít tết ăn khoái khẩu rồi.

Hạng F
6/9/18
7.367
16.306
113
35
Tháng 6 tháng 7 này mọi năm là kể như sáng thức giấc trong khách sạn xuống xé bánh mì rọc bít tết ăn khoái khẩu rồi.
Đời ko biết truớc chữ ngờ đúng ko bác,,,

• Haha
Reactions: Perenco
Hạng D
9/1/15
2.541
3.831
113
40
View attachment 2502027Như thế này có gọi là đi được không các Bác. Buồn Chân quá đạp ra đầu ngỏ rồi chạy vào lại. Tội hai nhóc con cứ bảo sao Baba đi gần vậy đi xa xa tí. Tụi nó mới 4 tuổi ah. Hayzza
(Trốn về quê được 2 tuần rồi)

Hạng F
6/9/18
7.367
16.306
113
35
Ăn được tới cỡ này rồi thì chắc không còn cấm đoán gì nữa, du lịch thoải mái, khách sạn 5 sao, cách ly không còn rồi,...
@Osin bác ăn lên tí chứ nhỉ, không được bằng Hieu_LA thì chí ít cũng mì xá xíu, bún bò, bánh canh, bánh cuốn, bánh xèo,...chứ ai lại mắm tôm mắm ruốc thế kia.
Ý e là bác Osin ở bên trời Tây ăn bít tết,, bánh mỳ tỏi á bác,,

• Like
  • Haha
Reactions: Perenco and Osin
Hạng F
29/10/16
11.501
21.750
113
Pháp
Ăn mì gói cầm chừng đó bác ... khổ chưa . Còn về được VN thì 21 ngày ở tù trong 4 bức tường .trả tiền thắt họng, lại không đi đâu, 15 ngày sau phải chạy ra phi trường đóng xuất và nhập ngay vì em có 15 ngày miển thị thực thôi ... Sau đó về lại khách sạn cách ly thêm 7 ngày, và cũng ra phi trường lấy máy bay về nước. Do đó 21 ngày ở VN toàn đi du lịch trên youtube ....

Triệu Mẫn là Vô Kỵ dẫn về dinh.
Còn 3 ông thần kia không dẫn mà tự mò về dinh nên vẫn là 4 ông cả thảy.

Giống trích đoạn Ỷ thiên đồ long kí, lúc Trương Vô Kỵ lên đảo mang theo 4 em sugar baby (Triệu Mẫn, Chu Chỉ Nhược, Ân Ly & Tiểu Chiêu) quá bác??? :cool: :cool: :cool: ;) :D :p
Cuối cùng, cô gái nào theo bác về dinh như Triệu Mẫn theo Vô Kỵ?:):):)
Từ hồi đó đến giờ cũng không biết mấy ẻm ở đâu nửa .. không chừng các ẻm có cháu nội ngoại um sùm rồi

Chơi vui, nhưng nhớ lại kỹ niệm xưa .... có gì post típ ... nha

Chỉnh sửa cuối:
  • Haha
Reactions: Perenco
Hạng F
3/10/15
9.738
11.970
113
Cái đó là tất nhiên!
Cỡ bác Osin thì bác ấy toàn ăn bít tết bánh mì tỏi thôi! Giờ nhà hàng Âu Mỹ chắc ổn cả rồi.
Osin thì lại muốn ăn phở, bún bò, bún riêu, bún thịt nướng, canh, mắm, măng,...
Giá mà đổi được nhỉ...Hieu_LA

• Like
  • Love
Reactions: Osin and Hieu_LA
Hạng F
3/10/15
9.738
11.970
113
Đời ko biết truớc chữ ngờ đúng ko bác,,,
Đời em chỉ biết đúng thằng Lê Vũ Ngờ ở xóm sau gần nhà em hồi đó.
Nghiện ma tuý thâm niên.
Nhà giàu thụt két chích hút xong hay xin tiền mấy người sáng sớm đi học đi làm!
Cứ mỗi lần gặp nó là sợ đến không ngờ!!

• Like
  • Haha
Reactions: Osin and Hieu_LA
Tập Lái
19/11/20
14
9
3
46
Biên Hòa, Đồng Nai
Cả team đc cty y/c work from home từ đầu thãng 4.2021, mà toàn là dân chuyên travel nên cả đám cứ như bị tù hết vậy đó... vậy là, 1 sáng thứ 2 tuần thứ 2 của tháng nọ :) sau khi online họp team xong 3 thằng hú nhau kiếm chỗ giải ngố.
chấm đại 1 chấm ở nơi khả dĩ nhất, có thề gần nhà nhất.. & đi:
Anh em Os hãy cùng chia sẻ chuyến đi kỷ niệm

gom đc 3 tay dám trốn việc ;) , chất bình thủy + ghế + cafe loai ngon nhất nhà có +... thứ gì có thể vớ đc & bỏ lên xe thôi
Anh em Os hãy cùng chia sẻ chuyến đi kỷ niệm

đấy, chuyến đi chớp nhoáng trong 1 ngày thú 2 đầu tuần đó các bạn. mình có chạy xuyên rừng Mã Đà rất đẹp (& đúng kiểu lầy lội , sình bùn, đất đỏ & hoang vắng...) nhưng xui sao trc đó mình tắt cam hành trình nên k có file video xuyên rừng & off-road nhè nhẹ để share với các bạn!

Cheers,
BN

Attachments

• Like
Reactions: Osin and H.N
Hạng F
29/10/16
11.501
21.750
113
Pháp
Em thêm 2 tấm hình cà khịa với các bác, đây là lần đầu tiên em về VN ....Có ấn tượng nhất
DSC00084 - Copie.JPG

GIANG008 - Copie.JPG

Thủy thổ không quen, sau 1 tuần ...nằm nhà 1 tuần vì bị sốt ....