Tập Lái
11/6/23
5
3
3
Các bác cho em hỏi là có app hoặc web nào tổng hợp biển báo cấm ô tô trên các tuyến được không, cho em xin thông tin với.

Chuyện là em hay đi tuyến 3/2 rẽ phải --> đi hết Cao Thắng --> đi Cống Quỳnh --> Phạm Ngũ Lão. Em có chú ý biển báo trên đường, thì không có thấy cấm xe ô tô, nhưng luôn có cảm giác bất ổn đoạn này. Nên em có tìm hiểu.

Em có thử sử dụng tìm đường bằng GG map và Vietbando, thì:
GGmap cho đi thằng Cống Quỳnh
App, web tổng hợp biển báo đường cấm?

và Vietbando lại không cho đi thẳng Cống Quỳnh, mặc dù em không có thấy bảng cấm ở chổ đầu đường Cống Quỳnh hướng từ Cao Thắng đi qua

Theo các bác thì app/web nào đúng hơn.
Với các bác có biết web hay app nào mà có tổng hợp các biển báo không (kiểu GGmap chỉ đường, mà có thêm thông tin biển báo ở mỗi đoạn đường thì hay), thì chỉ em với. Em kiếm hoài mà chưa ra.
Phần em, thì đi cứ có cảm giác không ổn, chắc em đổi lộ trình thôi, dù lộ trình cũ có lỗi hay không lỗi.

Hạng C
6/4/13
565
826
93
shinary.com
Đường không cấm oto, đi thẳng bình thường nhé bác. Search lộ trình thì hiện tại ggmaps là OK nhất rồi, có cập nhật đường cấm nên đi theo ggmaps tương đối an toàn, tuy nhiên vẫn phải nên quan sát biển báo vì mấy anh công chánh đổi lúc nào mình cũng chẳng biết được đâu :D

Hạng B2
24/3/16
167
85
28
CÔNG TY BẢO HIỂM PVI
Không cấm là được đi hết anh.
Biển báo cấm thì chỉ có nhiêu đó loại. Loại nào có hình xe là chuyển hướng.
App sẽ cập nhật nhưng 1 thời gian sau. Với lại anh phải cập nhật App nữa.
GGmap cập nhậtđường cấm kịp thời lắm anh, và chỉđường sẽ loại cácđường cấm

Hạng F
7/8/14
8.544
7.353
113
58
App hay web gì thì cũng chỉ để hỗ trợ thôi, đi đường phải chú ý biển báo chứ tin vô mấy cái này thì cũng có ngày :)