Hạng B1
22/11/16
67
29.308
103
E cung tuong nhu bac. ma vo tinh co ban cu la sale cua chu dau tu bao la co ban dc 1 so luong han. che' can nen minh hot 1 can luon de luot song. bac goi dien cho sales hoi con hang k?
E cọc căn block A rồi :). Nhưng nghe nói block B bán sỉ với block đó là block đẹp nhất dự án nên hỏi bác thôi. Dự án này các bác mua lướt sóng nhiều nhỉ. Có bác nào mua ở không? E mua nhưng cũng hơi lăn tăn vì chủ đầu tư mới, mà pháp lý có vẻ hơi lằng nhằng :)

Hạng B1
29/1/15
59
718
83
37
E cọc căn block A rồi :). Nhưng nghe nói block B bán sỉ với block đó là block đẹp nhất dự án nên hỏi bác thôi. Dự án này các bác mua lướt sóng nhiều nhỉ. Có bác nào mua ở không? E mua nhưng cũng hơi lăn tăn vì chủ đầu tư mới, mà pháp lý có vẻ hơi lằng nhằng :)
em lướt mà k ổn thì để cho thuê thôi bác. gần trung tâm cũng dc giá:D

Hạng D
19/6/11
1.815
345
83
HCM - MFC
Block B có mở bán mà ... căn góc 70m2 giá tầng thấp gần 25tr/m có VAT.... vậy thì có rẻ gì đâu hic hix

Hạng B1
22/11/16
67
29.308
103
Block B có mở bán mà ... căn góc 70m2 giá tầng thấp gần 25tr/m có VAT.... vậy thì có rẻ gì đâu hic hix
Mình thấy dự án này block nào cũng thừa căn góc í. Lúc e mua block A cũng thấy thừa toàn căn góc. Ko hỉu vì sao, thường thì căn góc ha cháy hàng lắm mà. Ox e thì chê căn góc thiết kế quá xấu :)

Tập Lái
24/1/17
37
32
28
38
Mình thấy dự án này block nào cũng thừa căn góc í. Lúc e mua block A cũng thấy thừa toàn căn góc. Ko hỉu vì sao, thường thì căn góc ha cháy hàng lắm mà. Ox e thì chê căn góc thiết kế quá xấu :)
Căn góc mấy cái khác không biết, chứ góc block A sẽ bị chắn view toàn diện bởi block B và C, còn lại trúng góc hướng tây, nhà thì nóng, giá thì cao nên nhiều người chê.
E đây cũng asa light, cho làm quen :)
Hi vọng sẽ lên được.

Hạng B1
22/11/16
67
29.308
103
Căn góc mấy cái khác không biết, chứ góc block A sẽ bị chắn view toàn diện bởi block B và C, còn lại trúng góc hướng tây, nhà thì nóng, giá thì cao nên nhiều người chê.
E đây cũng asa light, cho làm quen :)
Hi vọng sẽ lên được.
căn mình cũng hướng tây nè nhưng ko phải căn góc. Mà tại mình ko quan trọng hướng lắm nên cũng ko care nhiều. Hướng tây cho đón nhiều nắng nhiều gió, đầy sinh khí :D :D

Tập Lái
22/2/17
0
0
0
29
Em cũng tính mua asalight nè. Lần đầu e mua chung cư, mà mua để ở lâu dài, em làm q8 nên thấy cũng hợp lý.
Mà thấy run quá tại e đọc nhiều tin
Em nghe các bác nói pháp lý lằng nhằng là về chuyện gì ạ.

Hạng D
29/12/14
1.776
7.865
113
Dự án này ok mà, nó đang xây khá nhanh đó bác, nhà em gần đó nên qua thấy nhân công làm ngày đêm. Ngày 17-2 vừa rồi mới nghiệm thu phần hầm đó, bác muốn mua thì inbox em, bảo đảm giá tốt. Em cũng có một căn ở đây block C, hợp đồng 30-06 nhận nhà, mong là nó xây nhanh cho vợ chồng em vào ở.

• Like
Reactions: ntchuong
Hạng B1
22/11/16
67
29.308
103
Em cũng tính mua asalight nè. Lần đầu e mua chung cư, mà mua để ở lâu dài, em làm q8 nên thấy cũng hợp lý.
Mà thấy run quá tại e đọc nhiều tin
Em nghe các bác nói pháp lý lằng nhằng là về chuyện gì ạ.
vị trí và giá ổn. chủ đầu tư mới nên chưa biết tiến độ và chất lượng công trình ra sao. Quan trọng là tài chính của bác đến đâu và có cần ở gấp hay không? chứ CC bây h nhiều lắm. Bác mua ở thì cứ từ từ tìm hiểu và lựa.

• Like
Reactions: ntchuong
Tập Lái
24/1/17
37
32
28
38
Dự án này ok mà, nó đang xây khá nhanh đó bác, nhà em gần đó nên qua thấy nhân công làm ngày đêm. Ngày 17-2 vừa rồi mới nghiệm thu phần hầm đó, bác muốn mua thì inbox em, bảo đảm giá tốt. Em cũng có một căn ở đây block C, hợp đồng 30-06 nhận nhà, mong là nó xây nhanh cho vợ chồng em vào ở.
Bác ơi, nghiệm thu hầm rồi thì có thông báo đóng tiền tiếp không ?
E mới mua lần đầu nên gà , bác thông cảm.
Có ai mua rồi cập nhật tình hình chung với nhé. :)