Hạng D
9/10/17
1.737
1.004
113
e chỉ sợ nước khu Nơ Trang Long với Nguyễn Xí thôi :p

Tập Lái
23/9/18
47
221
33
32
Nơi ánh mặt trời
Không phải miếng của Sơn Bạch Tuyết đâu bác. Dự án đang xây từ bãi xe cũ (có mái che) nên bác không thấy đất trống trên google map. Từ cầu Băng ky đi xuống nằm tay trái chưa đến Nguyễn Xí. Mặt tiền hẹp nhưng sâu
Đâu phải miếng này
Thấy cái cẩu nó nằm trong mớ hỗn độn sau chợ á
ủa nếu như miếng đất đó không nằm trên google map thì miếng đất đó cực nhỏ luôn và vô cùng chật chội vì có còn đất nữa đâu, cả vùng Nơ Trang Long còn có miếng nào nữa đâu, ngoài Sơn Bạch Tuyết
Dự án quá nhỏ chỉ bằng cái kho bãi của nhà tôi.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: VW
Tập Lái
12/6/18
9
2
3
29
có thông tin dự án chưa bác ? gửi mình tham khảo với
chưa có thông tin gì chính thức hết bác. tháng sau mới triển, khi đó mới biết sơ bộ thông tin. thằng này chạy trước đó 1 thời gian rồi, sau này vì thiếu báo cáo dân số khu vực nên nó mới ngưng 1 thời gian, giờ mới triển khai chạy lại. nếu bác quan tâm thì inbox để lại thông tin, khi nào triển khai sẽ gửi thông tin dự án cho bác. hiện giờ ko dễ gì có được 1 khu đất tại vị trí này đâu bác, mà khu Bình Thạnh giờ cũng ko còn quỹ đất nào

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
9/5/06
2.454
344
103
Nếu em đoán không lầm thì khu đất này của anh Việt Thuận Thành, khoản 3750m2 ngay sau chợ??????

Tập Lái
23/9/18
47
221
33
32
Nơi ánh mặt trời
chưa có thông tin gì chính thức hết bác. tháng sau mới triển, khi đó mới biết sơ bộ thông tin. thằng này chạy trước đó 1 thời gian rồi, sau này vì thiếu báo cáo dân số khu vực nên nó mới ngưng 1 thời gian, giờ mới triển khai chạy lại. nếu bác quan tâm thì inbox để lại thông tin, khi nào triển khai sẽ gửi thông tin dự án cho bác. hiện giờ ko dễ gì có được 1 khu đất tại vị trí này đâu bác, mà khu Bình Thạnh giờ cũng ko còn quỹ đất nào
Bình Thạnh vẫn còn khu bán đảo Thanh Đa to uỵch mà không chịu đầu tư phát triển, rơi vào quên lãng luôn, chắc không phải là không còn quỹ đất đâu

Tập Lái
4/12/16
16
78
13
37
Vietbuild có hẳn sa bàn rồi nha mấy bác. Theo như sale nói thì dựa vào sa bàn các tầng 1-3 được xây kiểu tttm (vì thấy có thang cuốn) chứ ko theo dạng shop house. Còn thực tế ra sao thì xây xong sẽ rõ :D
Thêm cái vị trí cho mấy bác dễ soi

Attachments