25/2/13
1.085
10.252
113
Bác nộp tiền booking cho agent nào? Có ủy quyền của CĐT cho booking không? Mình cũng nhận thông tin cho mở booking ngày 11/10 nhưng hỏi sơ các vấn đề này thì sales nó lái sang Penta HHT, sau đó im luôn. Coi chừng bác bị mượn tiền không lãi suất
Chưa thấy sales nào show cái uỷ quyền cả.

Tập Lái
18/10/18
2
1
3
35
Bác nộp tiền booking cho agent nào? Có ủy quyền của CĐT cho booking không? Mình cũng nhận thông tin cho mở booking ngày 11/10 nhưng hỏi sơ các vấn đề này thì sales nó lái sang Penta HHT, sau đó im luôn. Coi chừng bác bị mượn tiền không lãi suất
Mình đặt chỗ người quen. Sàn F1 ạ :D

Tập Lái
20/1/17
30
12
8
39
Sàn DT mới Thủ thiêm thì có phải F1 ko bác?

• Like
Reactions: hapi.bds
Hạng B2
8/5/09
224
493
63
sao không book qua sàn Hòa Bình House giờ là Paxland của CĐT luôn nhỉ :)
bác nào quan tâm thì ới em nhé
Paxland và Tiến Phát là 2 chủ thể khác nhau. Đó là lý do có hợp đồng giữa Tiến Phát và Paxland cho cái Penta (dù chưa biết sàn được làm những gì). Còn cho cái Ascent là chưa có gì

hmq confirmed
Hạng D
26/5/08
2.386
2.313
113
HCM
vietnamwcm.wordpress.com
Có vẻ Ascent NTL đang có vấn đề gì đó nên chậm trễ vụ công bố, nhận đặt chỗ, ghép căn ...
Penta View thì nhanh gọn, tung thông tin ra sau, nhận cọc ngay, đã có giá, tiến độ thanh toán, ...

Hạng B2
21/6/11
111
130
43
Có vẻ Ascent NTL đang có vấn đề gì đó nên chậm trễ vụ công bố, nhận đặt chỗ, ghép căn ...
Penta View thì nhanh gọn, tung thông tin ra sau, nhận cọc ngay, đã có giá, tiến độ thanh toán, ...
6/11 công bố nhé bác, giờ các sàn F1 nhận nội bộ trước.Thông tin cũng như tiến độ thanh toán có rồi. Em cũng F1 nhưng cũng chưa ký đây.

Hạng D
26/9/09
1.965
6.055
113
Paxland và Tiến Phát là 2 chủ thể khác nhau. Đó là lý do có hợp đồng giữa Tiến Phát và Paxland cho cái Penta (dù chưa biết sàn được làm những gì). Còn cho cái Ascent là chưa có gì
tất nhiên khác nhau rồi
1 thằng chỉ chuyên lo các vde hàng CDT
1 thằng là sàn bán hàng trong và ngoài luôn ko riêng gì hàng Cdt
quan trọng là cùng 1 "mẹ" HBC thôi

ko vấn đề gì , chỉ là theo tiến trình, đủ hồ sơ thôi anh
thằng nào xong thì cho lên .. mâm trước
HBC làm chậm mà chắc từng bước
anh đã chọn xong bên penta rồi ah

Hạng B2
8/5/09
224
493
63
tất nhiên khác nhau rồi
1 thằng chỉ chuyên lo các vde hàng CDT
1 thằng là sàn bán hàng trong và ngoài luôn ko riêng gì hàng Cdt
quan trọng là cùng 1 "mẹ" HBC thôi
Bài học Alibaba, Đất Xanh ... vẫn còn nóng hổi. Chừng nào mà người mua vẫn còn lao đầu vào như con thiêu thân bất chấp pháp lý, chừng đấy vẫn còn nước mắt người giàu lẫn nghèo.

Riêng mình tránh xa. Giống như gia đình ông già đứng tên nhà, thằng con nó đứng ra nhận tiền bán nhà. Chuyện còn lại hên xui

• Like
Reactions: maomao