Hạng C
17/3/04
922
25
18
Vietnam
bác sĩ ơi cái van không tải của em nó làm việc rất kém khi máy nóng(khi thời tiết nóng,hoặc tắc đường lâu,chạy chậm dừng nhiều),làm vòng tua máy cao tới 1500v/ph,còn khi mát trời thì ok...em tính đục mấy cái lỗ cho mát(đục cái vách ngăn khoang máy và khoang trước kính chắn gió)...:D bác sĩ cho em lời khuyên xem liệu nó có mát hơn không nhỉ?Vì em thấy nếu đục nắp ca-bô thì trời mưa nứơc chảy vào thì hỏng bét.Hay là lắp cái quạt như trong computer nhỉ?

Bác sĩ
20/4/04
3.491
325
83
Sai gon,Vietnam
RE: ất bác sĩ ơi,cấp cứu van không tải

Nói thiệt nha, em đọc đi đọc lại mà cũng...pó tay lun, hổng hỉu ý pác lắm?[8|]
Nếu nó bị hỏng cái bộ gì đó thì thay mới ( nghề bác mà!) hay chữa nó chứ sao lại tính chuyện Đục Khoét tá lả thấy ghê quá vậy bác?:)

Hạng B2
18/9/04
295
4
18
Đâu đó

Rồi con chuột lại chạy ra, chui vào kho, cầm hạt thóc, chui ra, chạy về, để vào hang...
Rồi con chuột lại chạy ra, chui vào kho, cầm hạt thóc, chui ra, chạy về, để vào hang...
:D

Hạng B2
27/12/04
380
1
18

Trích đoạn: ktsNghia

:D
Bài của kiến trúc sư mà giàu nhạc tính ghê:D

Hạng C
17/3/04
922
25
18
Vietnam

tại thay mắc quá(350$) nên mới tính làm liều.....:Dmay quá mấy hôm nay trời lạnh nên chạy ok lắm.mấy hôm nữa hè về chắc ta sửa sau vậy!