WD confirmed
Hạng B2
17/9/08
495
1.564
113
ủa, lúc sáng em đi ngang wa chỉ thấy có RR, Mec SLR McLaren, Lambo, 3 con này chìa mặt ra ngoài!:( Hôm nào em cũng đi làm ngang wa đó, ko lần nào mà ko chảy nc miếng!

Hạng D
10/4/06
1.722
143
63
44
Tp mang tên Bác
thời buổi kinh tế khó khăn, lạm phát tăng nhanh phải bán Audi R8 và Roll Royce Phantom đi............. để mua Bugati Veyron :)

nhimapdenlun nói:
Bật mí với mấy bác là 1 con BV đang nằm ở cảng Hải Phòng . Có lẽ không lâu nữa anh em OS có dịp tận mắt nhìn thấy BV trên đường phố Việt Nam . Hiện vẫn chưa biết ai là chủ nhân nhưng nghe 1 vài thông tin thi xe la cua Nguyễn Quốc Cường .
Bật mí thêm cho mấy Bác 1 thông tin là Nguyễn Quốc Cường là chủ nhân của 2 con Mer S550 và RR . Còn Lambo va Fer không phải là xe của y ma là của 1 người khác ( xin được giữ bí mật ) . Mỗi năm y tốn khoảng 20 den 30 ngàn để chạy tất cả các xe do ông kia nhâp về . Khi nào có người mua , y sẽ đem trả và đổi con xe khác .
Còn nhiều thông tin thú vị , lâu lâu post cho các Bác xem chơi
Vẫn chưa có gì là xác thực cả! Có lẽ vẫn chỉ là tin đồn thôi!

Tập Lái
23/8/08
7
0
0
Em xin tặng các Bác 1 thông tin hấp dẫn không kém . Có lẽ anh em OS đến nay vẫn nghĩ con RR của ông trùm du lịch vũng tàu có giá cao nhất Việt Nam , hoặc 1 vài con RR khác ... Em xin bật mí điều đó ko đúng . Chiếc xe mắc nhất Việt Nam tính đến hiện nay la con BMW 645i màu Bạc , vì con xe này không hề trốn 1 đồng thuế nào . ( xin phép giấu biển số xe )
Ngoài ra thêm 1 vài thông tin để các Bác hết hồn chơi , vì em co nhiều ông anh là chủ các salon ở Trần Bình Trọng cho biết : hầu hết giá tiền các Bác mua xe tại các salon đều cao hơn bình thường trung bình gần 20 ngan UDS . Ví dụ theo em vừa được biết . Chính xác 1 con BMW seri 5 đời 2006 giá chỉ co hơn 40 ngàn . 1 con CLS 350 chỉ tầm 70 đến 80K . 1 con Mer S 350 giá chỉ từ 120 đến 130K trở lại . Ngoài ra Lexus IS , ES , GS chỉ tầm 40K, 50K, 70K thôi .
Các Bác mua xe nên lưu ý để trả giá cho chính xác 

nhimapdenlun nói:
Em xin tặng các Bác 1 thông tin hấp dẫn không kém . Có lẽ anh em OS đến nay vẫn nghĩ con RR của ông trùm du lịch vũng tàu có giá cao nhất Việt Nam , hoặc 1 vài con RR khác ... Em xin bật mí điều đó ko đúng . Chiếc xe mắc nhất Việt Nam tính đến hiện nay la con BMW 645i màu Bạc , vì con xe này không hề trốn 1 đồng thuế nào . ( xin phép giấu biển số xe )
Ngoài ra thêm 1 vài thông tin để các Bác hết hồn chơi , vì em co nhiều ông anh là chủ các salon ở Trần Bình Trọng cho biết : hầu hết giá tiền các Bác mua xe tại các salon đều cao hơn bình thường trung bình gần 20 ngan UDS . Ví dụ theo em vừa được biết . Chính xác 1 con BMW seri 5 đời 2006 giá chỉ co hơn 40 ngàn . 1 con CLS 350 chỉ tầm 70 đến 80K . 1 con Mer S 350 giá chỉ từ 120 đến 130K trở lại . Ngoài ra Lexus IS , ES , GS chỉ tầm 40K, 50K, 70K thôi .
Các Bác mua xe nên lưu ý để trả giá cho chính xác

Những cái giá mà bác đưa ra đều hoàn toàn chính xác, chênh lệch chút ít nhưng ko đáng kể! Tuy nhiên, đó là cái giá base của xe ở thị trường nước ngoài, khi về VN thì phải thêm các loại thuế nữa bác ạ! Nên xe về VN cũng có giá gấp 2,5-3 lần giá ở nước ngoài rồi! :)

Hạng D
27/12/07
1.415
1
0
35
Rừng rú Gia Lai!
@nhimmapdenlun: Những thông tin bác đưa ra đúng là thuộc dạng HOT thật, nhưng không nên đưa ra ở đây bác ợ, trên OS này chắc cũng nhiều người biết rồi. Bác nên xoá những thông tin trên chứ không có thể bị ban nick vì vi phạm nội qui 4rum,