Hạng B2
24/9/06
416
2
18
bác dùng từ y để nói về C$ nghe cứ như him là tội phạm ko bằng :D

Hạng B2
4/5/08
298
15
28
Hà Nội
nhimapdenlun nói:
Em xin tặng các Bác 1 thông tin hấp dẫn không kém . Có lẽ anh em OS đến nay vẫn nghĩ con RR của ông trùm du lịch vũng tàu có giá cao nhất Việt Nam , hoặc 1 vài con RR khác ... Em xin bật mí điều đó ko đúng . Chiếc xe mắc nhất Việt Nam tính đến hiện nay la con BMW 645i màu Bạc , vì con xe này không hề trốn 1 đồng thuế nào . ( xin phép giấu biển số xe )
Ngoài ra thêm 1 vài thông tin để các Bác hết hồn chơi , vì em co nhiều ông anh là chủ các salon ở Trần Bình Trọng cho biết : hầu hết giá tiền các Bác mua xe tại các salon đều cao hơn bình thường trung bình gần 20 ngan UDS . Ví dụ theo em vừa được biết . Chính xác 1 con BMW seri 5 đời 2006 giá chỉ co hơn 40 ngàn . 1 con CLS 350 chỉ tầm 70 đến 80K . 1 con Mer S 350 giá chỉ từ 120 đến 130K trở lại . Ngoài ra Lexus IS , ES , GS chỉ tầm 40K, 50K, 70K thôi .
Các Bác mua xe nên lưu ý để trả giá cho chính xác

Cụ này chán sống rồi!

Hạng B2
4/5/07
109
0
0
nhimapdenlun nói:
Em xin tặng các Bác 1 thông tin hấp dẫn không kém . Có lẽ anh em OS đến nay vẫn nghĩ con RR của ông trùm du lịch vũng tàu có giá cao nhất Việt Nam , hoặc 1 vài con RR khác ... Em xin bật mí điều đó ko đúng . Chiếc xe mắc nhất Việt Nam tính đến hiện nay la con BMW 645i màu Bạc , vì con xe này không hề trốn 1 đồng thuế nào . ( xin phép giấu biển số xe )
Ngoài ra thêm 1 vài thông tin để các Bác hết hồn chơi , vì em co nhiều ông anh là chủ các salon ở Trần Bình Trọng cho biết : hầu hết giá tiền các Bác mua xe tại các salon đều cao hơn bình thường trung bình gần 20 ngan UDS . Ví dụ theo em vừa được biết . Chính xác 1 con BMW seri 5 đời 2006 giá chỉ co hơn 40 ngàn . 1 con CLS 350 chỉ tầm 70 đến 80K . 1 con Mer S 350 giá chỉ từ 120 đến 130K trở lại . Ngoài ra Lexus IS , ES , GS chỉ tầm 40K, 50K, 70K thôi .

trả giá như bác chắc nó tưởng thằng này cầm vé số đi mua xe đó bác.

Hạng B2
20/9/07
447
0
16
nhimapdenlun nói:
Bác ấy đang nói đến xe cũ mà các bác , mà xe cũ bên Mẽo các bác biết rồi đấy, nhiều khi chất thành đống luôn

Hạng D
5/7/07
1.834
3
38
OSCF - bị HS sll
uhm thì bác ấy nói giá xe cũ, nhưng vấn đề là bác ấy nói ở "các salon ở Trần Bình Trọng". Ko lẽ ở Mẽo có đường Trần Bình Trọng, mà cho dù bác ấy nói giá ở đâu đi nữa cũng sai bét nhè, xe cũ thì làm wái gì có giá cố định ?
Mà em ko bik ở Trần Bình Trọng nhìu garage ko nhỉ ?

Last edited by a moderator:
Hạng B2
16/1/06
359
64
28
otosaigon.com
Ferrari Dino nói:
giờ có về cũng hết hot rùi bác ui! sắp tới về nhóc! ;)

nhà cụ này đi tòan máy bay nên r8 là cái đinh gì đúng hem cụ ?

di may bay nen quang bom we' troi`