Tập Lái
21/12/15
21
6
3
Tùy thích từng người... tại tay nắm phai màu nên e sơn luôn carbon cho đẹp ấy mà... kkk...
Bác có xài viber hay zalo gì không? Nếu có thì cho e sdt e add bác vào hội Gentra-Aveo luôn.
:3dquaytay:
Chào bác Huy và các bác. Em mới cưới con aveo, cũng là tay lái mới. Cho em vào hội để học hỏi kinh nghiệm từ các bác nhé.

Hạng D
14/2/14
1.036
393
83
Chào bác Huy và các bác. Em mới cưới con aveo, cũng là tay lái mới. Cho em vào hội để học hỏi kinh nghiệm từ các bác nhé.
bác cho e sdt dee, e add bác vào gruop Viber chém cho vui...:3dquaytay:

Tập Lái
16/1/16
3
1
3
46
Em đi thăm dò thì thấy mua xe vay qua ngân hàng cũng hơi phiền.
Đầu tiên là các khoản chứng minh thư nhập, xem nơi ở. Nhưng khi làm thủ tục thì nghe nói như vầy: Đóng tiền cọc xe, đợi ngân hàng duyệt hồ sơ, lên thanh toán các khoản trừ tiền vay ngân hàng. Bên salon làm thủ tục đăng ký, đăng kiểm ok, salon đợi ngân hàng thanh toán tiền cho salon, salon gưi giấy xe cho ngân hàng, rồi ngân hàng gọi mình. Hằm bà lằng quá. Có tin cậy được không các bác. Vì anh ngân hàng chả liên quang gì tới salon cả, salon họ gọi ngân hàng đến làm việc với em.
Bac vay dc ngan hang Chua.e co a ban lam Giam doc chi nhanh cua ngan hang vpbank. E lam nhanh lam. Moi vua mua
xong ngay 8-1

Hạng B1
8/4/15
81
215
33
39
Mấy bác bít ở đâu bán cái gác tay mà kiêm luôn tủ lạnh ko? Của aveo đó