Hạng B1
5/5/07
51
0
0
nguoikhonglo nói:
em chắc chắn 1 điều fortuner thừa sức lên tới tối thiểu 170 nhưng mà có gan + an toàn để lên tới đó hay k thôi chứ zace mà còn lết nổi 140 đường TL, còn cao tốc liên khương thì lên 150 được thì huống gì fortuner. nhưng nói thì nói vậy thôi chứ k có nên test tốc độ ở vn, nguy hiểm lắm

Mới đầu nghe bác chủ thread nói 200 km/h thì bác này cũng mạnh miệng tự sướng một cách rất là "khổng lồ" luôn.

Last edited by a moderator:
Hạng B1
5/5/07
51
0
0
madata nói:
Vậy là bị thuốc rùi hả các bác. Em cũng đã từng ngâm chân ga kịch sàn chừng 30s-1' gì đó, cũng chỉ lên được 158-160, sau đó thì tim đập chân run phải buông ga. Nhưng tóm lại nếu để lên tiếp chắc phải ngậm chân ga cả vài phút, không biết đường vắng cỡ nào mới dám, lại còn đoạn bỏ 1 tay móc túi lấy điện thoại ra chụp thì quả là super. Trên 140 em có dám liếc đồng hồ nữa đâu 2 tay ôm vô lăng mắt lo nhìn đường, đến khi nhóc con nhìn Vietmap kêu lên 155 rùi mới dám liếc đồng hồ đấy chứ
Chắc bác Racer nói đúng đó, 2 tấm hình từa tựa như nhau cả

E thấy bác madata nói có vẻ đúng và khách quan nhất.Kịch sàn 30s hay 1 phút là bác cũng biết đoạn đường trống trãi lắm rồi mà cũng ko over 160 km/h.FTV chứ không phải G máy dầu đâu nhé.

Hạng B2
28/7/08
351
2
16
Lại bị lừa, giờ có bằng chứng hẳn hòi rồi! Mình nghĩ OS nên cách tân lại thôi, chứ anh em với nhau mà bị đám tập lái vô lừa hay PR kiểu này thì chán thật! Mất lòng tin OS với nhau hết!
Tien_mazda626 nói:
ac ac vậy là mấy này bị ông chủ thớt lừa hả
baby fortuner!!
baby fortuner!!
baby fortuner!!

Jem Bong nói:
tưởng gì ghê gớm chứ 200km/h e làm cái một, may mà đồng hồ không có 300km/h chứ có thì e cũng tới luôn, haha , gác kim luôn
baby fortuner!!

các bác cứ tranh luận hăng say còn bác chủ thớt cứ ôm bụng cười bò
baby fortuner!!
bác này đùa ác thiệt, lại còn đùa dai.

Tập Lái
16/12/09
23
0
0
Jem Bong nói:
tưởng gì ghê gớm chứ 200km/h e làm cái một, may mà đồng hồ không có 300km/h chứ có thì e cũng tới luôn, haha , gác kim luôn
baby fortuner!!

baby fortuner!!

Hình này photoshop 100%

Hạng D
3/1/10
1.811
95
48
TP. HCM
ha ha ha, em đã post catalog của FT có nói rõ maxspeed lên luôn rùi mà các bác k tin, và em có nói nếu k độ thì FTV 2.7 hiện tại kg có cửa lên tới tốc độ này, ngay cả phên bản V6 cũng tới 190 là max. Huống hồ xe bác chủ thớt là FTV 2.7, xạo toàn tập. Nhưng nói cho cùng bác í viết văn với vẻ thành thật quá khiến mọi người cũng lung lay, vậy mới biết thời buổi này không nên tin ai hết, tin chính mình là chắc nhất hehehe

@18banh: bác đùa dai qua sau này bác nói gì ae kg ai tin bác hết, bác nghĩ sao? Chắc tạo nick khác quá bác nhỉ!

Hạng B2
23/8/10
495
29
28
33
Mazda9 nói:
Lại bị lừa, giờ có bằng chứng hẳn hòi rồi! Mình nghĩ OS nên cách tân lại thôi, chứ anh em với nhau mà bị đám tập lái vô lừa hay PR kiểu này thì chán thật! Mất lòng tin OS với nhau hết!
Tien_mazda626 nói:
ac ac vậy là mấy này bị ông chủ thớt lừa hả
baby fortuner!!
baby fortuner!!
baby fortuner!!

Jem Bong nói:
baby fortuner!!

baby fortuner!!

hehe, e nghi có ngày bác 18banh 56P-4949 ra đường sẽ bị chọi đá
baby fortuner!!
mà biết đâu xe đó cũng không phải xe của bác ấy nữa.
baby fortuner!!

Tập Lái
16/12/09
23
0
0
Sao bác không lấy hình xe khác mà lại lấy hình xe của bác 18 bánh chỉnh sửa lại vậy? như vậy thì đơn giản quá. Các bác khác coi chừng bị lừa nữa. hehehe

Hạng B2
24/2/08
153
2
18
Hình này thì sao bác?
Các bác xem lại từ trang 13 đến nay sẽ rõ thôi, mà thường chỉ có tài xế mới làm vậy. :D bởi vậy nên hôm nọ em đoán luôn nghề của bác chủ thớt là tài xế, và chỉ có tài xế mới chê Fortuner V hao xăng thôi còn chủ xe ít dám chê lắm,hihi (em giỡn chút) và khi để ở chế độ này đồng hồ vòng tua máy k thể lên được nên bác chủ thớt mới cố tình dấu đồng hồ tua máy đi
, cái chuyện bác chủ thớt giỡn thì em thấy chẳng có gì chỉ tội cho mấy bác quá khích thì sướng như điên " nao là santafe đâu trốn hết trơn rồi , nào là mấy bác đi xe hàn teo chim hết trơn" nào là trao cup, đưa bác chủ thớt lên tận mây xanh, nếu đúng thật là chạy được 200km/h ở cao tốc em nghĩ mấy bác cũng khuyên bác ấy k nên chạy mới phải đằng này mấy bác tâng bốc càng khyến khích cho mấy bác ấy vô chém gió nhiều hơn, hihi tai sao vay nhỉ? có lẽ bác chủ thớt đã chứng minh dùm cho mấy bác là fortuner mạnh và chạy lẹ chăng? sao hồi xưa mấy bác nói là mua fortuner để đỡ hao nhiên liệu nên k cần xe mạnh và chạy lẹ? (em chỉ dự đoán vậy thôi nếu k phải mong mấy bác bỏ qua cho)... các bác có dịp thử xem lại từ đầu đến giờ coi nó mắc cười làm sao:D