Tập Lái
12/9/10
49
0
0
baby fortuner!!
baby fortuner!!
baby fortuner!!

Last edited by a moderator:
Tập Lái
12/9/10
49
0
0
sau 4 tháng cưới nhau..em xin nêu những ưu khuyết điểm của bà nhà đây ạh...
ưu điểm : nội thất không chật chội lắm..trọng lương xe tương đối tốt ( chạy 110 cây chuối không bị rung,lắc..),body gọn,cao ráo --> các bác sẽ có tầm quan sát tốt...
khuyết điểm (hơi nhiều) :) : * em nó hơi yếu chỉ có 2.7 nhưng hình như không đúng với 2.7...các bác đi đường xe nên cẩn thận khi chuẩn bị vượt xe khác vì khi vượt các bác nhấn ga nhiều nhưng em nó vẫn không "zọt" đâu ạh ----> nguy hiểm đấy các bác cẩn thận chổ này....
* hao xăng đấy..nếu loanh quanh trong tp các bác sẽ mất 20l/100km cho em nó..còn đường dài chỉ khoảng 14l
* Tay lái hơi nặng nhé..nếu nhà bác nào trong hẽm mà mỗi lần lấy xe đi phải xào tới xào lui thì em khuyên không nên cưới em nó...

bi nhiu trước đã..mong mấy bác góp ý....và chém em nó nhẹ tay cho...:)

Hạng D
11/8/10
1.328
21
38
http://hoanggiatuning.com
18banh nói:
sau 4 tháng cưới nhau..em xin nêu những ưu khuyết điểm của bà nhà đây ạh...
ưu điểm : nội thất không chật chội lắm..trọng lương xe tương đối tốt ( chạy 110 cây chuối không bị rung,lắc..),body gọn,cao ráo --> các bác sẽ có tầm quan sát tốt...
khuyết điểm (hơi nhiều) :) : * em nó hơi yếu chỉ có 2.7 nhưng hình như không đúng với 2.7...các bác đi đường xe nên cẩn thận khi chuẩn bị vượt xe khác vì khi vượt các bác nhấn ga nhiều nhưng em nó vẫn không "zọt" đâu ạh ----> nguy hiểm đấy các bác cẩn thận chổ này....
* hao xăng đấy..nếu loanh quanh trong tp các bác sẽ mất 20l/100km cho em nó..còn đường dài chỉ khoảng 14l
* Tay lái hơi nặng nhé..nếu nhà bác nào trong hẽm mà mỗi lần lấy xe đi phải xào tới xào lui thì em khuyên không nên cưới em nó...

bi nhiu trước đã..mong mấy bác góp ý....và chém em nó nhẹ tay cho...:)

E vẫn biết các khuyết điễm thường thấy ở Fortuner nhưng nói chẳn ai tin. Chỉ có bác đã sử dụng rồi nói ra mọi người mới tin. Hoan nghênh bác đưa í kiến...
E thấy tiết kiệm được một ít tiền chênh lệch giữa Fortuner và In để mua In cũng tương đương... chỉ mỗi tội dáng em In hơi bé hơn thôi...

Tập Lái
12/9/10
49
0
0
chênh lệch hình như gầm 300m lận ah...
và có điều này truyền kinh nghiệm lại cho các bác...vì là số tự động nên e sữ dụng chữ D chạy suốt...và hết 1 bình xăng em chạy được 250km...(!?), rồi trong lao động có sáng tạo,em mới sử dụng số 2 và 3 ở tốc độ thấp....cụ thể từ lúc đềpa đến tốc độ 30km/h e sử dụng số 2..từ 30 ---> 60 em sữ dụng số 3 và trên 60 em mới sử dụng D nếu chạy theo cách đó em chạy hết bình xăng được gần 380km...
nên bây giờ chạy số tự động tay cũng quơ quơ như số sàn ----> nản...:(

Hạng B2
23/8/10
495
29
28
33
Bình xăng xe này bao nhiêu lít mà chạy được có 250km vậy bác ? nếu là 70L như bình thường thì ghê wa.
Xe Bác có số bán tự động +/- huh, hay nhỉ, mà e cứ thắc mắc tại sao bác lại gọi cái xe to đùng đó là baby zậy bác???

Last edited by a moderator:
LX confirmed
Hạng B2
22/6/05
350
1.500
93
Nhà bác đẹp quá
Niềm mơ ước của em. Mà ở khu nào vậy bác?

Hạng B2
11/11/05
235
39
28
51
18banh nói:
chênh lệch hình như gầm 300m lận ah...
và có điều này truyền kinh nghiệm lại cho các bác...vì là số tự động nên e sữ dụng chữ D chạy suốt...và hết 1 bình xăng em chạy được 250km...(!?), rồi trong lao động có sáng tạo,em mới sử dụng số 2 và 3 ở tốc độ thấp....cụ thể từ lúc đềpa đến tốc độ 30km/h e sử dụng số 2..từ 30 ---> 60 em sữ dụng số 3 và trên 60 em mới sử dụng D nếu chạy theo cách đó em chạy hết bình xăng được gần 380km...

Bái phục, bái phục:D
:mad:

Hạng C
19/2/10
687
12
0
xe bác em không ý kiến chỉ hỏi bác mua cái ngõ AUX ở đâu thế, chỉ em với