Hạng B1
3/12/16
78
48
18
40
Mình cũng đang bực cái vụ xem dvd này đây......F1 nhà mình thì đi xe hay xem mấy fim hh siêu nhân, Dragonball...mà h con Elantra này lại kg xem dvd được....nên đang định đi gắn cái đầu dvd khác vào....các bác có ai đã thay đầu dvd vào chưa cho mình review với....!! ;);)
Sẵn mình hỏi luôn có bác nào gắn Cam hành trình cho e nó chưa?? Loại nào phù hợp và total cp bao nhiều???

Tks các bác.......
Em không có gắn DVD bác à, gắn vào lại mất zin, để bác nào làm chuột bạch thử. Em nghe nhạc dàn theo xe đủ ok rồi.

Cam thì em gắn cái này 2tr6

http://www.vietmap.vn/Product/DVR/XploreC1Plus

• Like
Reactions: dragondao
Hạng B1
3/12/16
78
48
18
40
Cái này chất liệu gì vậy Bác? giá cả thế nào? em sợ cao su vì hôi,nỉ thì dơ , simili thì nhìn rẻ tiền :(

Lúc em mua xe chỗ đại lý dán sàn giảm 1/2, lấy em 800k simili, thấy cũng ok, mà nhìn cũng không sang thật. Simili & mấy cái thảm lót, 800k

Hạng B1
3/12/16
78
48
18
40
Báo cáo các bác em đã gắn ốp cửa full trong ngoài và cái bao da chìa khóa, order từ Hà nội. Em cũng đã phủ gầm chống rỉ sét bên khactrungauto bên Q7, 3tr + boa 500k, xe có vẻ cách âm tốt hơn nữa các bác à, đi cũng an tâm hơn vụ rỉ set sườn xe :D, hình như có khuyến mãi xịt luôn cùm thắng thì phải :3dcuoi:

Attachments

Hạng B2
17/9/16
110
84
28
41
Cái này chất liệu gì vậy Bác? giá cả thế nào? em sợ cao su vì hôi,nỉ thì dơ , simili thì nhìn rẻ tiền :(
Chào Bác,
Cái này em mua ở bên: www.weathertech.com/international/vn/
162C Điện Biên Phủ, Phường 17, Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh ; tel : 090 412 57 43
Bác gọi nói anh em trên OS giới thiệu sẽ được giảm 5%.
Hôm em lấy bộ thảm + bộ vệ sinh tầm gầm 4,9 tr ( bộ thảm sau khi giảm giá còn gần 4,5 tr).
Nhận xét của em sau thời gian sử dụng:
- Đây là cao su nhưng không có mùi nha Bác, loại này các Bác đi BIM trang bị trên xe nên Bác cứ yên tâm về vụ mùi. Mấy hôm nay trời mưa về lôi ra xịt phát sạch trơn.

Hạng D
11/10/09
1.520
7
38
47
Sài Gòn
Chào Bác,
Cái này em mua ở bên: www.weathertech.com/international/vn/
162C Điện Biên Phủ, Phường 17, Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh ; tel : 090 412 57 43
Bác gọi nói anh em trên OS giới thiệu sẽ được giảm 5%.
Hôm em lấy bộ thảm + bộ vệ sinh tầm gầm 4,9 tr ( bộ thảm sau khi giảm giá còn gần 4,5 tr).
Nhận xét của em sau thời gian sử dụng:
- Đây là cao su nhưng không có mùi nha Bác, loại này các Bác đi BIM trang bị trên xe nên Bác cứ yên tâm về vụ mùi. Mấy hôm nay trời mưa về lôi ra xịt phát sạch trơn.

Bộ thảm thôi mà đã 4t5 rồi....đắt quá e kg chơi !! ;);)

Hạng B2
29/6/13
316
832
93
Mình cũng đang bực cái vụ xem dvd này đây......F1 nhà mình thì đi xe hay xem mấy fim hh siêu nhân, Dragonball...mà h con Elantra này lại kg xem dvd được....nên đang định đi gắn cái đầu dvd khác vào....các bác có ai đã thay đầu dvd vào chưa cho mình review với....!! ;);)
Sẵn mình hỏi luôn có bác nào gắn Cam hành trình cho e nó chưa?? Loại nào phù hợp và total cp bao nhiều???

Tks các bác.......

Em thay dvd pioneer và gối đầu phía sau cho tụi nhỏ xem. Bác cứ làm thoải mái. Ai ko có nhu cầu thì để zin.

Tập Lái
27/9/16
24
31
13
43
Báo cáo các bác em đã gắn ốp cửa full trong ngoài và cái bao da chìa khóa, order từ Hà nội. Em cũng đã phủ gầm chống rỉ sét bên khactrungauto bên Q7, 3tr + boa 500k, xe có vẻ cách âm tốt hơn nữa các bác à, đi cũng an tâm hơn vụ rỉ set sườn xe :D, hình như có khuyến mãi xịt luôn cùm thắng thì phải :3dcuoi:

Mình cũng đang lăn tăn vụ phủ gầm cách âm này đây. Hôm trước nói chuyện với đám kỹ thuật trong hãng tụi nó khuyên không cần làm tốn tiền, xe hiện nay đều đã được sơn phủ và xi mạ bảo vệ hết rồi. Phủ một thời gian xuống cấp nó bong tróc.... nghe hơi lăn tăn nên đến giờ vẫn chần chừ chưa làm.

Tiện thể cho mình hỏi, ngồi trong xe chẳng nghe thấy gì bên ngoài chỉ trừ tiếng rạo rạo như vậy là cách âm có vấn đề không nhỉ ?

• Like
Reactions: truongson83
Tập Lái
27/9/16
24
31
13
43
Camera hành trình cho em Elantra này gắn thế nào nhỉ ? bác nào gắn rồi cho xin ít hình ảnh với.
Cả 2 cái tẩu thuốc lá đều nằm trong hộc, làm sao gắn được vào tẩu thuốc mà nắp hộc vân có thể đóng được đây. Bác nào chỉ em cách đi dây với.