Tập Lái
18/12/16
7
4
3
43
Em dang muon lap them con loa sub10 MBQ cho xe elantra1.6at khong biet co lap duoc khong va nghe co hay hon nhieu khong. Bac nao lap roi chia se giup em voi.

Tập Lái
8/2/17
1
0
1
39
Bác sale nào đi qua cho em cái giá lăn bánh em 2.0 (trừ hết quà tặng) trong tháng 2 nhé bác.

Hạng B2
9/7/13
460
720
93
Khuyên mấy bác không nên đi đường xấu nhiều, khung gầm sẽ xuống nhanh nếu mấy bác làm vậy, với lại không nên để xe ngoài trời, đồ nhựa sẽ nhanh bạc màu, đồ điện tử mau chết. Đi xe Hàn nên chú ý kỹ tí, không sau đi chán lắm, nếu dư dả tài chính nên mua Toyota (Cách âm tốt, ngồi thích, đi xa đỡ mệt, OPT cùi bắp), hoặc Honda (Lái ngon).

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
24/7/12
4.193
13.228
113
Khuyên mấy bác không nên đi đường xấu nhiều, khung gầm sẽ xuống nhanh nếu mấy bác làm vậy, với lại không nên để xe ngoài trời, đồ nhựa sẽ nhanh bạc màu, đồ điện tử mau chết. Đi xe Hàn nên chú ý kỹ tí, không sau đi chán lắm, nếu dư dả tài chính nên mua Toyota (Cách âm tốt, ngồi thích, đi xa đỡ mệt, OPT cùi bắp), hoặc Honda (Lái ngon).
Vãi anh :3dcuoi:

Hạng D
26/6/08
1.943
1.346
113
minhphuongoto.com
Chuẩn cmnr.:3duongbiahutthuoc:
Mua xe xong phải xây cái gara cho xịn, đừng để nắng chiếu vô xe, mua áo trùm xe khi nào đậu ngoài đường thì bọc nó lại ko bụi bám xước hết sơn. Xe đi in ít thôi thì nó mới bền, ngày nào cũng chạy cả trăm cây thì bảo sao ko mau hỏng. Đi đường gặp chỗ nào xấu thì kêu cứu hộ nó đến kéo qua, đừng dại chạy qua mấy chỗ đó mau hư xe