Hạng B2
17/5/07
128
3
0
www.hieuqua.com
Em muốn hỏi là hàng ghế thứ ba (cuối cùng) xe Jolie, ghế nó có cái tựa đầu không ạ ?

Xe đời 2003

Em cảm ơn các bác

Lờ... đờ :-D
18/9/04
3.594
90.373
113
RE: Bác nào đi Jolie cho em hỏi khẩn cấp

Trích đoạn: Hieuqua.com

Em muốn hỏi là hàng ghế thứ ba (cuối cùng) xe Jolie, ghế nó có cái tựa đầu không ạ ?

Xe đời 2003

Em cảm ơn các bác

Nếu chưa ai tháo đi thì nó vẫn có ở đó. :D

Hạng B2
17/5/07
128
3
0
www.hieuqua.com

Cám ơn bác, chú lái xe làm mất của em, xe em bán rồi người ta alô hỏi cái ý. Em hỏi chú lái xe để đâu, nó cứ cãi em là xe jolie hàng sau không có, các bác bẩu có ức không ạ ?

O.S.P.D
27/9/05
1.703
311
83
63
www.vnexpress.net

Cám ơn bác, chú lái xe làm mất của em, xe em bán rồi người ta alô hỏi cái ý. Em hỏi chú lái xe để đâu, nó cứ cãi em là xe jolie hàng sau không có, các bác bẩu có ức không ạ ?
Bác nếu ở miền Bắc thì mượn xe ông Đuquay,Miền nam thì mượn của lão Hòa thượng rồi lái con Jô Lỳ đến chỗ chú lái xe của bác,rút cái từa đầu ra,vụt cho nó mấy phát vào Thủ,chắc nó sẽ khai là đã mang về cho vợ con gối đầu hay là bí đem bán đâu đó rồi!:D

Lờ... đờ :-D
18/9/04
3.594
90.373
113

Trích đoạn: MINA

Bác nếu ở miền Bắc thì mượn xe ông Đuquay,Miền nam thì mượn của lão Hòa thượng rồi lái con Jô Lỳ đến chỗ chú lái xe của bác,rút cái từa đầu ra,vụt cho nó mấy phát vào Thủ,chắc nó sẽ khai là đã mang về cho vợ con gối đầu hay là bí đem bán đâu đó rồi!:D

Hay là bác Hieuqua mua xe tôi rồi lấy 2 cái tựa đầu đó bù cho người ta. Chứ để vậy coi sao được!!!

Trên lưng ghế còn cái lỗ để cắm cái tựa đầu vô mà bác!

Hạng B2
17/5/07
128
3
0
www.hieuqua.com

Dạ cám ơn các bác, em đang nghĩ vụt nó từ đằng sau vào gáy hay vụt luôn vào mõm nó !? Các bác tư vấn cho em luôn thể nhá

O.S.P.D
27/9/05
1.703
311
83
63
www.vnexpress.net

Trích đoạn: tuandq
Hay là bác Hieuqua mua xe tôi rồi lấy 2 cái tựa đầu đó bù cho người ta. Chứ để vậy coi sao được!!!
Phải bỏ ra 13k chỉ để mua 2 cái tựa đầu sợ có đắt và phí không?

Last edited by a moderator: