Hạng B2
31/1/12
186
10
18
q8
em thấy ngày nào xxx cũng đứng dưới gầm cầu Nguyễn Tri Phương bắt rất nhiều xe máy và hầu như xe 4b nào cũng bị bắt và hầu như bác tài nào cũng xuống xe với câu đầu tiên là tại sao. em thấy từ VVK vào gầm cầu NTP ko có biển cấm nào. bác nào biết không để mọi người rút kinh nghiệm với?

Hạng D
18/12/06
1.692
1.673
113
Em hay đi đoạn này. Muốn quẹo trái từ VVK vào NTP thì gần đến cầu NTP bác chú ý dưới đường có mũi tên rẽ trái bác phải xi nhan chuyển sang len này (sát con lươn trái) Khi tới cầu NTP bác phải chú ý đèn có mũi tên rẽ trái bật xanh thì
bác mới được rẽ trái vào. Chổ này bác chú ý một chút là không gì phải lo bác ạ !

Hạng C
17/5/11
777
14
18
LEXUS GS nói:
Em hay đi đoạn này. Muốn quẹo trái từ VVK vào NTP thì gần đến cầu NTP bác chú ý dưới đường có mũi tên rẽ trái bác phải xi nhan chuyển sang len này (sát con lươn trái) Khi tới cầu NTP bác phải chú ý đèn có mũi tên rẽ trái bật xanh thì
bác mới được rẽ trái vào. Chổ này bác chú ý một chút là không gì phải lo bác ạ !

Chính xác con gà ác lun đo bác chủ ạ

Hạng B2
31/1/12
186
10
18
q8
LEXUS GS nói:
em đoán ko phải vậy ạ. xxx đứng tút trong gầm cầu đoạn gần ra tới dốc cầu thì làm sao thấy đc ngoài đó ạ, với lại hầu như lần nào đi ngang em cũng thấy mấy bác tài bị bắt đều ngơ ngác hỏi tại sao ạ
. em nghi là có bẫy của xxx ở đây

Hạng D
11/7/11
1.352
478
83
44
Em quẹo hoài vô đường này và Ng V Cừ trước mặt xxx mà có sao đâu bác. Chú ý lane và đèn báo là OK thôi bác.

Hạng B2
24/3/10
143
11
18
51
Cái này cũng đơn giản thôi mà, từ VVK quẹo trái hay quẹo phải vào Nguyễn Tri Phương đều có lane và đèn riêng, tuân thủ là được.

Cái này mới khó nè: từ VVK, hướng từ Hầm Thủ Thiêm - Q.6, đến ngã ba này muốn chuyển vào lane trong (lane đi chung với xe máy) thì đi như thế nào <span style=""color: #ff0000;"">để không bị phạt</span>? Bác nào tự tin trả lời được câu này mới là cao thủ :)

Xin lỗi bác chủ, sẵn dịp này mượn đất của bác, mất công lập thread mới lại tốn đất của diễn đàn.

Hạng D
31/3/12
1.005
281
83
Trà Vinh
e ở tỉnh lên.có nhà cậu bên Ba Đình,e đi đường VVK.quẹo lên Nguyễn Tri Phương.có lần cũng thấy xxxx ở đó.cũng run mún chít.mà cuối cùng hok sao.hehe.ngóng thớt típ

Hạng D
19/10/06
2.225
12.469
113
Em cũng hay từ Đông Tây vào NTP hướng từ Q 2, nhiều lần thấy xxx đứng bắt xe máy nhưng chưa bị gọi lần nào. Em đoán xxx bắt xe máy đi ngược chiều đoạn này.

Hạng B2
26/11/11
183
4
0
Taliban
Bác cứ xi nhan theo đèn quẹo trái VVk mà đi, nếu đến chân cầu gặp đèn xanh chiều đi thẳng VVK thì dừng lại. Dạo này CSGT chú ý bắt lỗi không bật xi nhan khi chuyễn lane và cua quẹo. Và bà con chú ý thêm một điểm CSGT mới thiết lập ngay bệnh viện đa khoa tân bình(trước mặt triển lãm quốc tế) chuyên bắt lỗi chuyễn làn không bật xi nhan.

Hạng D
1/4/08
2.242
32
48
Saigon
otosaigon.com
4B quẹo phải vô cầu NTP dể bị xxx vịn lỗi cán vạch khi chuyển làn do các bácvoo lane quẹo phải sát gần ngả 4 nên cán vạch liền,