Tập Lái
15/3/14
45
20
8
Các bác ơi,

Thông giúp em phát là giờ e xin phép join Hội Mirage với các bác hay để năm sau join để tiết kiệm 30% thuế nhỉ?
Liệu lúc đó giá có xuống nhiều không các bác, e thấy các bác báo chí bảo giảm từ 100 đến 150tr/ mẫu 500tr. Liệu thực sự thì có được như vậy không nhỉ?

1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658
Các bác ơi,

Thông giúp em phát là giờ e xin phép join Hội Mirage với các bác hay để năm sau join để tiết kiệm 30% thuế nhỉ?
Liệu lúc đó giá có xuống nhiều không các bác, e thấy các bác báo chí bảo giảm từ 100 đến 150tr/ mẫu 500tr. Liệu thực sự thì có được như vậy không nhỉ?
Bác chờ năm tới nữa chắc giảm thành 40%.
Đùa chút thôi, theo mình nên mua xe lướt hơn là chờ. Giảm thuế này thì tăng thuế khác.

• Like
Reactions: banhbaokhin
Tập Lái
15/3/14
45
20
8
Bác chờ năm tới nữa chắc giảm thành 40%.
Đùa chút thôi, theo mình nên mua xe lướt hơn là chờ. Giảm thuế này thì tăng thuế khác.

thank bác góp ý, cơ mà khổ nỗi vợ cả thích xe mới hơn mới đau đầu chứ. hix! chứ e thì cũng muốn nhích con nào chạy lướt cho nó khỏe cái vụ thuế này

Hạng D
6/9/07
4.511
37.902
113
thank bác góp ý, cơ mà khổ nỗi vợ cả thích xe mới hơn mới đau đầu chứ. hix! chứ e thì cũng muốn nhích con nào chạy lướt cho nó khỏe cái vụ thuế này
Nhà em cũng như bác. Bà cả thà đi con xe cỏ mới 100%, chứ không chịu mua con chạy lướt. Không thôi hồi đó em "lụm" con City lướt rồi, giá tương đương.

Tập Lái
15/3/14
45
20
8
Nhà em cũng như bác. Bà cả thà đi con xe cỏ mới 100%, chứ không chịu mua con chạy lướt. Không thôi hồi đó em "lụm" con City lướt rồi, giá tương đương.
he he, e đang tăm tia Mirage và Fiesta Eco, mặc dù biết là khó có thể so sánh nhưng giá cả qua năm sau thì Mirage hứa hẹn sẽ hạ xuống hơi bị nhiều nhưng con Eco thì có thể xuống ít. Mua xong thì năm sau đỡ cay cú hơn. Không biết xóm mình có ý kiến gì không nhỉ?
Có nên ói ra thêm gần 100 củ để xúc con Fiesta Eco không?

Hạng D
6/9/07
4.511
37.902
113
he he, e đang tăm tia Mirage và Fiesta Eco, mặc dù biết là khó có thể so sánh nhưng giá cả qua năm sau thì Mirage hứa hẹn sẽ hạ xuống hơi bị nhiều nhưng con Eco thì có thể xuống ít. Mua xong thì năm sau đỡ cay cú hơn. Không biết xóm mình có ý kiến gì không nhỉ?
Bác lên đây chém cho vui: https://www.facebook.com/groups/MitsubishiMirage/

Em sợ oanh tạc trên này, bị "bọn xấu" méc Mod ban nick thì khỏi ho he. :)

1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658
Ford có truyền thống giảm giá khủng.
Fiesta hơn MR tốc độ, thua độ rộng.
Sale Ford giỏi hơn Sale Mit

KL Bác chạy thử 2 xe rồi quyết tiếp.

Hạng D
6/9/07
4.511
37.902
113
^^ thank bác tư vấn. Đã test 2 con xong! Dự là rất khó chọn.
Bác vào thớt này hỏi, đương nhiên anh em tư vấn bác mua Mirage CVT 2017 rồi. Nếu bác thích sedan hơn, thì Attrage CVT 2017 thôi. Hí hí :D

Mà theo cảm nhận của em, nếu cần lựa chọn giữa MR và Fiesta, em vẫn mua MR, không cần nghỉ.

• Like
Reactions: banhbaokhin