1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658
Có bác nào bị như xe em không ạ,đi đường nhựa hơ gồ ghế đá tí thì nghe rột rột bên bánh trước phía tài xế và em lấy chân trái gà nhẹ hơi thắng thì tiếng kêu đó không còn nữa. Em ghé Phương Nguyên bảo dưỡng có nói về vấn đề này với mấy anh kĩ thuật viên họ nói kiểm tra và vệ sinh bố thắng nhưng tình trạng vẫn không hết. Từ luac lấy xe có 2 lần em chạy hơi nhanh và khi đạp thắng gấp thì chân phanh nó rung bần bần .
TH1 thỉnh thoảng nghe phàn nàn trên các xe khác nữa, nhưng ít quá không nhớ. Xe bác xuất xưởng hơn 2 năm chưa?
TH2 là ABS hoatj động thôi .

1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658
Em là đề nghị mở Thớt mới, cả ngàn trang em không đọc nổi. Kính báo!
bác chỉ cần đoọc vài chục trang đầu và trang 996 là đủ. Mai mốt sẽ có một trang tóm tắt tiếp.
Nếu Bác có thắc mắc thì hỏi ra đây. Còn kiến thức chung thì bác có thể xem thớt sổ tay sử dụng xe,,nó có mười mấy trang thôi.

Hạng D
11/11/16
1.170
1.017
143
46
@ bác Badmonkey: sang năm Mirage mà tăng giá thì chắc nhằm bảo vệ quyền lợi cho khách hàng mua xe không bị mất giá bác nhỉ? rồi ẻm củng giữ luôn bên Thái cho người Thái dùng, hihi
Sang năm xe nhỏ cũng nhiều sự lựa chọn lắm đó

1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658
@ bác Badmonkey: sang năm Mirage mà tăng giá thì chắc nhằm bảo vệ quyền lợi cho khách hàng mua xe không bị mất giá bác nhỉ? rồi ẻm củng giữ luôn bên Thái cho người Thái dùng, hihi
Sang năm xe nhỏ cũng nhiều sự lựa chọn lắm đó
Mặt bằng chung sao thì Mit như thế, muốn tăng cũng không được mà muốn giảm cũng không được.
Nhưng nếu tăng option thì giá phải tăng.

Hạng D
11/11/16
1.170
1.017
143
46
Mặt bằng chung sao thì Mit như thế, muốn tăng cũng không được mà muốn giảm cũng không được.
Nhưng nếu tăng option thì giá phải tăng.
Morning, I10 giá down nhiều, sang năm lại thêm Celerio, Wigo...nhiều người sẻ nhìn vào đó mà so sánh. Sang năm nếu MIT khéo léo thì được còn không thì sẽ khó, khó lắm

Em vẫn thích Mirage có 3 phiên bản như Oulander để người tiêu dùng dể chọn lựa theo nhu cầu (trong đó có em:))

• Like
Reactions: ductuan.ta90
Morning, I10 giá down nhiều, sang năm lại thêm Celerio, Wigo...nhiều người sẻ nhìn vào đó mà so sánh. Sang năm nếu MIT khéo léo thì được còn không thì sẽ khó, khó lắm

Em vẫn thích Mirage có 3 phiên bản như Oulander để người tiêu dùng dể chọn lựa theo nhu cầu (trong đó có em:))
Mirage giờ đến 4 phiên bản rồi nha anh. Mirage MT - Mirage MT Eco - Mirage CVT Eco - Mirage CVT

• Like
Reactions: badmonkey
Hạng D
11/11/16
1.170
1.017
143
46
Mirage giờ đến 4 phiên bản rồi nha anh. Mirage MT - Mirage MT Eco - Mirage CVT Eco - Mirage CVT
Ghê vậy bác? Sang năm nếu MIT chưa cho bác nghỉ việc thì em nhờ bác suport phiên bản CVT Eco nhé;)
Bác cho em hỏi cái hàng ghế sau của Mirage và Attrage củng giống nhau phải không bác?

• Like
Hạng D
6/9/07
4.511
37.902
113
Ghê vậy bác? Sang năm nếu MIT chưa cho bác nghỉ việc thì em nhờ bác suport phiên bản CVT Eco nhé;)
Bác cho em hỏi cái hàng ghế sau của Mirage và Attrage củng giống nhau phải không bác?
Năm tới ảnh bán Mec rồi bác. Giờ bác muốn gặp ảnh ở Mitsu, thì nên qua sớm. :D

• Like