Hạng C
7/9/11
768
1.240
93
Ơ, hổng phải rành đâu.:D Chỉ là dở hơi mê Mit nên mua tới 3 con Mit, 2 con MR còn mình đi Out nên cũng biết chút chút. Mà thiệt tình cá nhân mình cũng dở hơi là thấy MR lái đã hơn Out nhiều, đi đâu cũng thích lấy ra chạy, cảm giác nó rất mộc và thật.:cool::cool::cool: Không còn chỗ đậu chớ còn chắc sắm thêm con Triton là đủ bộ. :p
xJliIlcVMSbpth5lK7c0uPykqaRjyrzvChku405YvsbXDOQo7mZDm1bxbrSqZir9I6xWQZHQTtHMFAPztg

P/s: Nhân tiện cho khoe lại con xe cỏ của mình, mình với nó bò qua tới Sihanoukville bên Cam luôn nè, nó đã đi gần hết đất nước Cam roài. :)
Anh nói vậy, em hỏng đổi Out nữa :D

• Like
Reactions: ben.le
Hạng D
5/5/15
1.243
4.461
113
Anh nói vậy, em hỏng đổi Out nữa :D
Thiệt mà, cá nhân mình thấy sao nói dzậy mà. Nếu Sĩ chỉ loanh quanh SG hay lâu lâu đi Miền Tây chưa cần thiết đổi xe lắm thì cứ để MR mà chạy, cảm giác lái vui hơn nhiều! Để Out giá nó giảm chút hoặc đợi 1-2 năm nữa coi có con nào ưng thì lúc đó hẳn đổi. :D

Hạng D
6/9/07
4.511
37.902
113
Thiệt mà, cá nhân mình thấy sao nói dzậy mà. Nếu Sĩ chỉ loanh quanh SG hay lâu lâu đi Miền Tây chưa cần thiết đổi xe lắm thì cứ để MR mà chạy, cảm giác lái vui hơn nhiều! Để Out giá nó giảm chút hoặc đợi 1-2 năm nữa coi có con nào ưng thì lúc đó hẳn đổi. :D
MR tuy là dòng xe city, nhưng em đi cao tốc thấy rất đã.

Ở tốc độ cao (trên 100km/h), xe rất bám đường, tay lái cứng khừ. Đôi khi qua chỗ mấp mô, vì trọng lượng xe nhẹ, nên đôi lúc em có cảm giác hơi bay bỗng, nhưng vô-lăng không hề rung lắc. Hồi trước em chạy chơi chiếc Avante, lên hơn 90km/h, thì thấy tay lái hơi hơi đảo (chắc do bánh xe). Lạ ở chổ, đi tà tà trong SG, tay lái MR hơi nặng chút. Vào cua tốc độ thấp, trả lái hơi kém. Chạy nhanh tí, thì trả lái ào ào.

Em đang định làm tua SG - Pleiku - Đồng Hới - Đà Nẵng - Phú Yên. Lần trước đi Quy Nhơn, em lái liên tục không nghỉ gần 10 tiếng, cũng hơi vả. :rolleyes:

Hạng D
5/5/15
1.243
4.461
113
MR tuy là dòng xe city, nhưng em đi cao tốc thấy rất đã.

Ở tốc độ cao (trên 100km/h), xe rất bám đường, tay lái cứng khừ. Đôi khi qua chỗ mấp mô, vì trọng lượng xe nhẹ, nên đôi lúc em có cảm giác hơi bay bỗng, nhưng vô-lăng không hề rung lắc. Hồi trước em chạy chơi chiếc Avante, lên hơn 90km/h, thì thấy tay lái hơi hơi đảo (chắc do bánh xe). Lạ ở chổ, đi tà tà trong SG, tay lái MR hơi nặng chút. Vào cua tốc độ thấp, trả lái hơi kém. Chạy nhanh tí, thì trả lái ào ào.

Em đang định làm tua SG - Pleiku - Đồng Hới - Đà Nẵng - Phú Yên. Lần trước đi Quy Nhơn, em lái liên tục không nghỉ gần 10 tiếng, cũng hơi vả. :rolleyes:
Chính xác đến từng từ! Cứ xếp một thùng ướp trà đá bọt và vài bộ đồ xong là lên đường vi vu thôi. Chúc bác vui! :)

• Like
Reactions: badmonkey and nbt74
Hạng B2
27/11/12
228
30.405
93
Trong các dòng xe Mit đang bán hiện nay Mi lái ngon nhất

Hạng C
7/9/11
768
1.240
93
Đó là lý do em cứ chưa muốn đổi Out là vậy. Đến giờ em vẫn thấy MR đi ổn, chưa có lý do thuyết phục để đổi. Chán...

Hạng B2
27/11/12
228
30.405
93
Đó là lý do em cứ chưa muốn đổi Out là vậy. Đến giờ em vẫn thấy MR đi ổn, chưa có lý do thuyết phục để đổi. Chán...
Anh Sĩ kiếm 1 ông mối nào chuyên cho thuê 7 chỗ, đi xa đông người thì thuê. Bình thường về đến Sadec thì Mi là đủ rồi đó chứ.

• Like
Reactions: tiendungbk99