Tập Lái
27/10/16
4
0
1
37
Các bác cho em hỏi option bản MT và CVT 2017 có khác nhau nhiều ko?Em cũng đang săm xoi 2 em đấy,nhu cầu đi lại gia đình và rảnh rỗi chạy uber.Sale nào inbox giá tốt nhất hiện tại của em này dùm ạh.
Thanks các bác nhiều...:)

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
11/1/16
689
399
63
40
Các bác cho em hỏi option bản MT và CVT 2017 có khác nhau nhiều ko?Em cũng đang săm xoi 2 em đấy,nhu cầu đi lại gia đình và rảnh rỗi chạy uber.Sale nào inbox giá tốt nhất hiện tại của em này dùm ạh.
rat nhieu do bac...bac len web cua vinastar xem

• Like
Reactions: nguyenduc1727
Tập Lái
27/10/16
4
0
1
37
rat nhieu do bac...bac len web cua vinastar xem
Dạ em cám ơn bác,nhưng giá em thấy toàn báo sàn như nhau nên muốn chi tiết chút vì phải gắn thêm hộp đen + dán kính..v.v..Nên em muốn giá tốt nhất có thể...:)
Thanks các bác.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
7/9/11
768
1.240
93
Option thì hơn nhiều, bỏ qua cái hộp số, nội option ko cũng đáng tiền hơn MT.
Cứ CVT mà chiến bác ơi.

• Like
Reactions: nguyenduc1727
Hạng D
6/9/07
4.511
37.902
113
Dạ em cám ơn bác,nhưng giá em thấy toàn báo sàn như nhau nên muốn chi tiết chút vì phải gắn thêm hộp đen + dán kính..v.v..Nên em muốn giá tốt nhất có thể...:)
Thanks các bác.
Cái này em mách nước anh em hoài rồi. Bác cứ hỏi giá vài sale Mit. Rồi lấy giá thấp nhất, trừ 20 triệu (xe CVT thôi nha) là ra giá đúng. Ông nào không bán thì thôi. Mình chưa kí hợp đồng là chưa mất tiền. Còn kí rồi, có hỏi anh em trong hội, cũng đã muộn.

Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
Cái này em mách nước anh em hoài rồi. Bác cứ hỏi giá vài sale Mit. Rồi lấy giá thấp nhất, trừ 20 triệu (xe CVT thôi nha) là ra giá đúng. Ông nào không bán thì thôi. Mình chưa kí hợp đồng là chưa mất tiền. Còn kí rồi, có hỏi anh em trong hội, cũng đã muộn.
Bác ác quá hehe

Hạng C
7/9/11
768
1.240
93
Em thì cứ giá CVT bằng giá MT thì em lấy.
Không bán thì tháng sau lấy, tháng sau không bán thì năm sau, bảo đảm năm sau CVT sẽ bằng giá MT
Kết luận: Mua CVT 2015 ngon hơn mua MT 2016 nha.

Tập Lái
27/10/16
4
0
1
37
Em thì cứ giá CVT bằng giá MT thì em lấy.
Không bán thì tháng sau lấy, tháng sau không bán thì năm sau, bảo đảm năm sau CVT sẽ bằng giá MT
Kết luận: Mua CVT 2015 ngon hơn mua MT 2016 nha.
Bác Sĩ cho em sdt,em tính hỏi vài việc liên quan đến autolock.Thanks bác góp ý