Hạng C
11/1/16
689
399
63
40
Bác mua xe chưa?

Nếu chưa thì đọc HDSD làm chi. Còn mua rồi mà không có sách thì lên đòi anh sale. Nhớ lấy bảng tiếng Việt, vì nhiều từ kĩ thuật, khó hiểu lắm ạ.
chắc lấy về đọc thấy hay thì mua,ko thôi...hehe
em mua roi mà em chả đọc chữ nào

Hạng D
6/9/07
4.511
37.902
113
Thứ 7 này em ký hợp đồng. Xin rảnh thì xem trước giải trí thôi ah
Cái này giống đọc Kama-Sutra thôi bác.

Đọc mà không có đối tượng thực hành, thì không ích gì nếu bác chưa từng sử dụng 4B bao giờ. Còn nếu đã đi qua 4B thì lại không có gì để đọc. Trừ khi trước giờ bác đi Mec/BMW, giờ xe cùi quá, không biết xài. :D

• Like
Reactions: tiendungbk99
Hạng C
11/1/16
689
399
63
40

Đọc mà không có đối tượng thực hành, thì không ích gì nếu bác chưa từng sử dụng 4B bao giờ. Còn nếu đã đi qua 4B thì lại không có gì để đọc. Trừ khi trước giờ bác đi Mec/BMW, giờ xe cùi quá, không biết xài. :D
bác có kamasutra ko share e với

Hạng B2
12/9/14
258
218
43
43

Kama ko xài được nhá kkk

• Like
Reactions: badmonkey
Hạng C
17/10/11
701
901
93
Em vừa đi Hà Nội về, có 4 ngày dùng Grab, vì sợ bắt taxi ngoài bị lừa như mấy lần trước. Kết quả là em được thử hầu như tất cả các dòng xe nhỏ dòng thấp tiền hơn Mirage, như Spark, I10, Kia Morning, nhiều nhất là I10, cảm nhận của bản thân là không gian ko bằng Mirage, Mirage ngồi thoáng và thoải mái hơn, nội thất bên trong nhìn cũng chẳng sáng sủa gì, quan trọng là Mirage đi có vẻ đi lướt hơn. Sau khi bay về Sai Gòn, lấy xe gửi ở TSN, chạy từ SG về Vtau, cảm giác ngồi MR nó sung sướng hơn hẳn hehe.

Hạng F
26/3/11
6.062
6.736
113
Đà Nẵng
www.otosaigon.com
Thế giới giờ phẳng rồi, nên phụ tùng, phụ kiện không còn là vấn đề nữa:
- Những món thường dùng như: nhớt, lọc thì dùng đồng hãng khi bảo trì.
- Những món phụ kiện chế thêm: thì có thể ship Thái hoặc JP tuỳ túi tiền. Còn không thì Taobao cũng đầy.
- Những món part cao hơn nữa thì có thể mua đồ dùng rồi, tháo xe, ship từ ebay.

Theo quan sát của em thì Mit dạo này đi nhiều nhiều rồi. Em đi làm ngày nào cũng gặp MR và ATT tầm 5-10 chiếc. Hic, lúc em mới chạy cách nay 2 năm thì tìm ko ra.
Đúng là MIT đã được dân VN mua nhiều hơn so với trước kia, do đã đánh đúng vào tâm lý tiết kiệm của người VN.
Ra đường em thấy attrage nhiều nhất, còn lại Mirage, Outlander hay PS gì đó vẫn còn tương đối ít. Còn so sánh với Mazda, KIA hay Hyundai thì MIT còn thua xa (ko kể Toy nhé); Nhưng như vậy là vui rồi.
:3dcuoi: