Hạng D
10/4/13
1.368
687
113
Công nhận zinger giờ bán nhiều.hồi năm ngoái e tìm đỏ mắt ko ra.các bác lên đời chậm quá nên e nản, đi tìm xe khác luôn!

• Like
Reactions: truong195
Tập Lái
12/8/17
49
39
18
57
P2 QTB SG
Em nâng cấp đèn gầm led hai chế độ phá sương và pha trắng , bên trái là đèn zin . Nom cũng ok các bác nhỉ
Bác nào Zinger thì vào đây - Giao lưu, trao đổi

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Tập Lái
12/8/17
49
39
18
57
P2 QTB SG
Xe em mới hôm rồi cứ đạp hết côn là nghe tiếng cạch một cái rất khó chịu . Xin các bác tư vấn cho em với

• Like
Hạng C
17/2/11
861
79
28
Nhắn các bác có V2 sau q4.2011, mà đi ít giống em và cất trong nhà (không nắng) thì năm bánh theo xe có thể xài đến 8 năm _ em thay rồi mới biết là dù có hạn dùng, nhưng V2 để trong mát hầu như thường xuyên, thì có thể tiết kiệm vậy.
Bánh theo xe đã êm (hơn Ỉn rõ ràng), nhưng dùng Turanza GR100 còn êm hơn nữa các bác ạ.
Trước đây, a Truong195 nói Zinger phải sau 40.000km mới ngon máy, giờ em thấy đúng thật :)

Cảm ơn di sản của a.#, đường 14 giờ hết xẩy, em vừa về, ban đầu cứ tính phải đi 2 ngày vì có các cụ, vậy mà đường êm quá, các cụ đồng ý cho đi nhanh về sớm, em quất liền tù tì hơn 580km dzìa tới nhà (nghỉ 2 lần cơm và xả nước), mà V2 khỏe, dzô cổng rùi đèn báo xăng mới sáng).

À, các bác chú ý, đường tránh Đak Mil không nên đi nghen. Em nghe lời Vietmap, mất gần nữa tiếng với cái khúc 15km này. Chắc phải đến cuối 2019 chổ này mới có tiền đầu tư.

Chúc tết các bác.
Thân
:)