Hạng F
7/7/06
5.631
732
113
HCM
www.otosaigon.com
Các bác thân mến, số là ba em ở Cần thơ đã mổ thoát vị bẹn ở CT 3 lần rồi, mà không hết! Nay ruột lại sa xuống nữa, lạ tìm đến BS Năng để mổ nữa, nhưng ông này bây giờ ổng chạy rồi, ổng kêu lên Sài gòn mổ đi, ở nhà cũng bàn là ổng mổ 3 lần không khỏi chắc cũng phải tìm BS trên SG để mổ thôi, các bác có biết bác sĩ nào chuyên về thoát vị bẹn ở SG mình không ạ, làm ơn chỉ cho em biết với? Em cám ơn các bác nhiều lắm, chúc các bác nhiều sức khoẻ và phát tài.

O.S.P.D
24/12/06
1.200
20
38
hcmc
yahoo.com.vn
jungle: Vấn đề đầu tiên là cần xác định lại tình hình hiện tại của cụ như thế nào đã, sau đó sẽ đưa ra phương pháp điều trị, vấn đề phẩu thuật viên sẽ đề cập sau cùng.
Theo em thì bác nên đưa cụ đến các BV lớn có chuyên khoa ngọai tổng quát (VD: Chợ Rẫy, Bình Dân...).

Hạng F
7/7/06
5.631
732
113
HCM
www.otosaigon.com
Hungo2 nói:
jungle: Vấn đề đầu tiên là cần xác định lại tình hình hiện tại của cụ như thế nào đã, sau đó sẽ đưa ra phương pháp điều trị, vấn đề phẩu thuật viên sẽ đề cập sau cùng.
Theo em thì bác nên đưa cụ đến các BV lớn có chuyên khoa ngọai tổng quát (VD: Chợ Rẫy, Bình Dân...).
Em cám bác Hungo2, bác có biết bs nào ở Chợ rẫy hoặc BD chuyên về thoát vị bẹn không ạ?